ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากหล่นแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1961 ครั้ง)

ออฟไลน์ sexyme

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ไม่อยากหล่นแนะนำด้วยครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2017, 03:40:40 PM »
ประเด็นคือช่วงหลังๆหล่นบ่อยครับขอไม่บอกชื่อร้านหรือน้องนะครับเดี๋ยวจะโดนหาว่า discredit ร้าน ผมพยายามไปศึกษาการบ้านในเพจบ้าง แต่บางทีรุ้สึกไม่แน่ใจว่าเป็นกระทู้ปั่นให้ร้านหรือส่งผ่านๆเพื่อเอาส่วนลด ยังไงขอพี่ๆช่วยแนะนำด้วยเถอะครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ไม่อยากหล่นแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2017, 05:27:21 PM »
 สุภาพ สะอาด ไม่รุนแรง ทิปเหมาะสม ทอนทุกร้าน ทุกน้อง จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 02:36:37 PM »
ตามที่พี่เอเลี่ยนบอกแหละครับ

เพิ่มเติมนะครับ
ท่านต้องถามตัวเองครับว่าต้องการงานจากน้องแบบไหน ระดับไหน เวลาเลือกน้องถ้าเลือกแค่รูปร่างหน้าตา โดยไม่สอบถามรายละเอียดงานกับทางร้าน โอกาสหล่นก็มีครับ งานดีของแต่ละคนมาตรฐานไม่เหมือนกันครับ

สำหรับผมกับน้องบางคนแค่ได้นอนกอดคุยกัน ไม่ต้องทำงานผมก็ไม่ถือว่าหล่นครับ เพราะผมชอบขึ้นน้องใหม่ๆซะส่วนมากแต่ไม่ชอบฝืนใจ แต่แบบนี้ผมยังเคยขึ้นงานแล้วหล่น 2 ครั้งเลยครับ (ดันหล่นกับน้องที่มีประสบการณ์แล้ว)

ออฟไลน์ sexyme

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2017, 12:02:12 AM »
ตามที่พี่เอเลี่ยนบอกแหละครับ

เพิ่มเติมนะครับ
ท่านต้องถามตัวเองครับว่าต้องการงานจากน้องแบบไหน ระดับไหน เวลาเลือกน้องถ้าเลือกแค่รูปร่างหน้าตา โดยไม่สอบถามรายละเอียดงานกับทางร้าน โอกาสหล่นก็มีครับ งานดีของแต่ละคนมาตรฐานไม่เหมือนกันครับ

สำหรับผมกับน้องบางคนแค่ได้นอนกอดคุยกัน ไม่ต้องทำงานผมก็ไม่ถือว่าหล่นครับ เพราะผมชอบขึ้นน้องใหม่ๆซะส่วนมากแต่ไม่ชอบฝืนใจ แต่แบบนี้ผมยังเคยขึ้นงานแล้วหล่น 2 ครั้งเลยครับ (ดันหล่นกับน้องที่มีประสบการณ์แล้ว)

ครับผมก็หล่นจากน้องที่มีประสบการณ์เหมือนกันครับ ที่ผมเจอล่าสุดคือ เข้าห้องได้ยี่สิบนาที ก้ไล่ออกห้องละครับ(บอกว่าเมนส์มา อาจจะเป็นเพราะผมนัดเวลาดึกแล้วด้วยครับ) แต่ผมไม่อยากฟ้อง pr เพราะกลัวน้องจะเสียงาน ตอนนี้ก้เลยย้ายไปร้านอื่นเปนที่เรียบร้อยแล้วครับ (ไม่เจอปัญหาเดิมๆอีกเลย) ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆด้วยครับ โดยส่วนตัวผมไม่ค่อยเรื่องมาก ขอแค่น้องตั้งใจบริการก็พอแล้วครับ ไม่นอนแผ่ หรือ นั่งทำน่าเซ็งกดมือถือก็พอ ส่วนเรื่้องทิปผมจะทิปอยุ่แล้วครับ อาจไม่มากมาย แต่ก็จะพยายามให้น้องๆครับ

ออฟไลน์ 1nwrera@gmail.com

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 01, 2017, 10:31:56 PM »
โอปองแปง ร้านดอกไม่เลยครับ ตอบโจทย์

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 12:40:01 AM »
หล่นทอน เป็นเรื่องธรรมดา

เที่ยวมา ต้องมีหล่นบ้างแหละ ครับ

เอาตรงๆ ไม่อยากหล่น ทิปหนักๆ

เอานี่พูดตรงๆ ไม่ว่าอะไร อย่างไหน ก็แพ้เงิน ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click