ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ว่ากันว่าลูกคุณหนูไฮโซรับจ๊อบจริงไหมครับ  (อ่าน 4628 ครั้ง)

ออฟไลน์ Clevermore

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ถ้ามีช่วยบอกพิกัดลายแทงด้วยจะขอบพระคุณอย่างยิ่ง :90:

ออฟไลน์ golf012

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ที่ว่ากันว่าลูกคุณหนูไฮโซรับจ๊อบจริงไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2017, 11:25:52 AM »

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ที่ว่ากันว่าลูกคุณหนูไฮโซรับจ๊อบจริงไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2017, 05:26:17 PM »
เล่ากันมา 20 การบ้าน มีจริง ๆ 2   3  คน

คำว่า โปร์ไฟล์เก๊ มีจริง คำโฆษณาเพื่อการขาย มีจริง...

ถามว่า มีจริงไหม ลูกคุณหนู มาทำนกป. ก็ขอบอกว่า มีจริง แต่ไม่มาก ส่วนใหญ่เก๊ จ้ะ บ้านรวยจะมาทำไม ทำไม ?
ที่มีจริง ส่วนใหญ่ คือ มีอีโก้เยอะ ช่องว่างในหัวใจ จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2017, 08:57:30 PM »
มีครับ
บางคนเอาเงินไปใช้จ่ายอย่างอื่นแล้วช็อต ไม่กล้าบอกพ่อแม่
หรือบางคนที่กิจการที่บ้านอาจมีการเงินสะดุดชั่วคราว

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 07:47:32 AM »
เล่ากันมา 20 การบ้าน มีจริง ๆ 2   3  คน

คำว่า โปร์ไฟล์เก๊ มีจริง คำโฆษณาเพื่อการขาย มีจริง...

ถามว่า มีจริงไหม ลูกคุณหนู มาทำนกป. ก็ขอบอกว่า มีจริง แต่ไม่มาก ส่วนใหญ่เก๊ จ้ะ บ้านรวยจะมาทำไม ทำไม ?
ที่มีจริง ส่วนใหญ่ คือ มีอีโก้เยอะ ช่องว่างในหัวใจ จ้ะ

ขอบคุณครับ ว่าแต่ว่าการบ้านไหนใน20อันนี้พอที่จะให้ไปลองได้บ้างครับ ช่วยชี้ทางด้วยครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 09:40:37 AM »
ขอบคุณครับ ว่าแต่ว่าการบ้านไหนใน20อันนี้พอที่จะให้ไปลองได้บ้างครับ ช่วยชี้ทางด้วยครับ

คุณหนูจริง ๆ ที่ผมรู้ ส่วนใหญ่ ทำแป๊ปเดียว ณ ตอนนี้ คุณหนูจริง ๆ คือ โนโน๊ะ ร้าน ฟังกี้ สปา...
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 01:39:57 PM »
มีน้องก็ทำแป๊บเดียว เผลอๆวันเดียว...
อยากเจอ ต้องเฝ้าไทมไลน์ครับ หรือไม่ ก็บอกพีอาร์ไว่้

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2017, 02:40:02 PM »

มีน้องก็ทำแป๊บเดียว เผลอๆวันเดียว...
อยากเจอ ต้องเฝ้าไทมไลน์ครับ หรือไม่ ก็บอกพีอาร์ไว่้

:048:

ออฟไลน์ Mr. Mon

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 613
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2017, 04:13:34 PM »
อย่าว่าแต่ลูกคุณนู๋เลยครับ...

ผมเข้ามาวงการนี้ ได้เปิดซิงเด็ก ทำลายเยื่อพรมจรรย์ มาเป็น 10 แล้วครับ 55555

ของดี มีจริง หาเจอรึป่าว แค่นั้นเองครับ
ตอบ PM ช้า ตอบไม่ทัน ขอโทษด้วยนะคร้าบ...

อยากได้ข้อมูล รูปแบบ uncen แอดไลน์ผมมาครับ "nuengs2" เร็วกว่า...

ออฟไลน์ fqmm1974

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 28
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2017, 04:19:14 PM »
อย่าว่าแต่ลูกคุณนู๋เลยครับ...

ผมเข้ามาวงการนี้ ได้เปิดซิงเด็ก ทำลายเยื่อพรมจรรย์ มาเป็น 10 แล้วครับ 55555

ของดี มีจริง หาเจอรึป่าว แค่นั้นเองครับ

ส่งปีกบ้างได้นะครับ ขอเป็นมือที่ 10 ก็ได้ครับ  :032: :032: