ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตรีมสงกรานต์ อโลฮา.เมษามาทะเล กะน้องเฟิร์น @เกอิชา ปลากรอบ  (อ่าน 1208 ครั้ง)

ออฟไลน์ *♥~เชย..ไรเดอร์พันธุ์เสียว~♥*

• ..พันธุ์เสียว..เลี้ยวกาจ๊วง
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 97
 :027:  ด้วยอากาศร้อนช่วงสงกรานต์ เมษา แดดร้อนแรงโอเวอร์ฮีททท เหมือนจะฆ่ากัน..
จะหาที่พักกายใจให้ร่มเย็นสดชื่ย ไม่รู้ไปไหน ใจมีคำตอบเดียวคือสำนักเกอิชา แถวห้าแยกปากเกร็ด...

:048:   จองน้องเฟิร์นไว้เผื่อกันพลาด น้องออกมาตอนรับ พี่ต้องตะลึงกับชุดธีมสงกรานต์ อโลฮา.เมษาฮาวาย ช่างดูดีมีความเซ็กซี่ แลบรรเจิดเข้ากันกับหุ่นน้องเฟิร์นได้อย่างดูดี... :044:

:89:  ในห้องเชือด น้องยิ้มแย้มพูดคุยทักทายกัน พร้อมๆกับเอามือมาสัมผัสเชยน้อยพอหอมปากหอมคอ...เสียวสิ  :048:

:82:  น้องเฟิร์นจัดเต็มประเคนให้พี่ทุกกระบวนท่าเท่าที่จัดสรรหา และทำได้ในยุทธภพนี้...

:035: น้องเฟิร์นยังสครับเท้าให้อย่างสะอาดสะอ้าน แถมนวดหัวนวดตัวให้อย่างดีเยี่ยมสบายกายอย่างยิ่งจริงจัง...

:86:  เวลาชั่วโมงครึ่งช่างผ่านไปรวดเร็วเหลือเกิน กับความสุขสองน้ำที่น้องมอบให้อย่างเต็มเปี่ยม สำลักความสุขจริงแท้ จนอยากพกเอากลับบ้าน... :88:

:044:  ขอกล่าวโดยสรุป...
หน้าตา : 10/10 (ชอบแนวนี้)
ทรวดทรงองค์เอว : 9/10 (พอดีโนไม่ตม)
นวด : 9/10 (นวดดีผ่อนคลาย)
บิ้ว : 10/10
GF : 100/10

:035: ฝากท่านทนุถนอม ออเจ้าน้อลเฟิร์น เบลล่าของผมให้ด้วยนะครับ (เด๋วจะหนีไปอีก)  :009:

~...ไรเดอร์..พันธุ์เสียว..ตัวเดียว..ท่องเที่ยวไป..ไร้พัณฑะ...~

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
ให้คะแนนดีขนาดนี้น้องน่าจะเด็ดจริงๆ :044:

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1267
น้องหุ่นสะบึมมาก ผมยาวดูน่ารัก คะแนนดีน่าสนใจครับ :002:

ออฟไลน์ *♥~เชย..ไรเดอร์พันธุ์เสียว~♥*

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
ของเค้าดีจริงครับ.ท่านนกเขา 2518

ให้คะแนนดีขนาดนี้น้องน่าจะเด็ดจริงๆ :044:

~...ไรเดอร์..พันธุ์เสียว..ตัวเดียว..ท่องเที่ยวไป..ไร้พัณฑะ...~

• *
หากได้สัมผัสของจริง. จะรู้สึกดียิ่งกว่าครับ ท่านจิ้งจอกถนนหลวง

น้องหุ่นสะบึมมาก ผมยาวดูน่ารัก คะแนนดีน่าสนใจครับ :002:

ออนไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
น่าไปโดน น่าไปตามครับ

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ
止めは躊躇わず

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64

ห้ามพลาด..! ของดี @ เกอิชา

"บริการทุกระดับ ประทับใจ สุขไม่อั้น คุ้มมีทอน"

@ สำนักเกอิชา การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

LINE : @gs8888

Tell: 0837049088  ,  0969944490

การเดินทางมายังร้านเกอิชา-สปา

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 47
ร้านนี้น้องๆงานดี  :88:
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

• *
จัดได้เลยครับ

น่าไปโดน น่าไปตามครับ

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

• *
ยืนยันอีกเสียง งานดีเยี่ยมเลยคับ ท่านเหงียน.คงควรคอย

ร้านนี้น้องๆงานดี  :88: