ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Review: Black Caviar อาบอบนวดที่แพงที่สุด เมื่อหมอนวดไม่ได้อยู่ในตู้  (อ่าน 7799 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
วันนี้ฤกษ์งามยามดีโบนัสออก  ใครที่จะมาดราม่าอะไรไม่ชอบก็แค่กดข้ามไม่ต้องมาอ่านแค่นั้น  พิธาหรือชูวิตยังมีทั้งคนรักทั้งคนเกลียด  ถ้ามัวแต่สนใจอะไรที่มันไร้สาระคุณก็ยืนอยู่ในที่แจ้งไม่ได้  ที่ผมตั้งทุกกระทู้มีประโยชน์กับสมาชิกทุกคนในบอร์ดนี้ทั้งนั้น  ใครที่คิดว่าไม่มีประโยชน์กับตัวเองก็แค่กดข้ามกระทู้นี้มันไม่ยากอะไรเลย

Black Caviar  มันก็คืออาบอบนวดนี่แหละ อยู่รัชดาซอย 7 เนื่องจากพื้นที่มันใหญ่  เจ้าของเลยเปิดโรงแรมชั่วคราวชื่อ Crystal Hotel  เอาไว้บริการพวกที่นัดเด็กหรือหมอนวดมาเปิดห้องโดยเฉพาะ  เปิดตลอด 24 ชั่วโมง  สถานที่ดีมาก ที่จอดรถมืดๆส่วนตัวมากๆ ไม่ต้องกลัวคนข้างนอกจะเห็น ห้องสะอาดดูดีกว่าปีบอินร้อยเท่า  ราคาห้อง 1500 บาทต่อห้าชั่วโมง  แต่มีข้อสังเกตอย่างนึงคือที่นี่ไม่มีผ้าห่มนะครับ  คงเพราะมาเปิดห้องนัดเด็กครับ  เต็มที่ก็อยู่กันแค่สองชั่วโมงก็ออกกันแล้ว

ในส่วนของอาบอบนวดเปิดตั้งแต่เที่ยงถึงเที่ยงคืน  ข้างหน้าทางเข้าอาบอบนวดจะมีเด็กโบกรถ 4-5 คน ทำหน้าที่โบกรถอย่างเดียว  ไม่รู้เค้าจะจ้างไปทำไมเยอะแยะ  ลงรถเสร็จก็เดินเข้าไปเลยครับ  จะเจอเชียร์แขกสิบกว่าคน  คุณก็บอกไปเลยครับว่าเพิ่งเคยมา  เชียร์ที่ว่างอยู่จะพาคุณไปเจอเด็กนวด

ตั้งแต่เที่ยงถึงหกโมงเย็น  เด็กจะมานั่งโซฟาชั้นล่างหลายโซฟาหันหน้ามาหาคุณ  คุณก็นั่งโซฟาแล้วเล็งเด็กไปเรื่อยๆ  สนใจคนไหนก็สอบถามราคากับเชียร์ได้  เนื่องจากระยะโซฟาคุณถึงโซฟาเด็กมันจะไกลมากประมาน 10 เมตร++  ทำให้การมองเห็นเด็กระยะไกลมันไม่ค่อยชัด  ถ้าไม่อยากพลาดแบบผมแนะนำเรียกน้องที่คุณสนใจมายืนตรงหน้าคุณใกล้ๆแล้วคุณค่อยตัดสินใจจ่ายเงิน  อย่าเลือกตั้งแต่ระยะไกลเพราะมันมีโอกาศมองพลาดสูงมาก

ตั้งแต่ประมานหกโมงเย็น  เด็กทั้งหมดจะไปนั่งชั้นสองที่ทำเป็นคล้ายๆเค้าเตอร์  ตรงนี้แหละที่น่าตื่นตาตื่นใจมากๆคือคุณนั่งบนเก้าอี้เล็กๆ  ตรงหน้าคุณในระยะสองเมตร  ย้ำว่าสองก้าว จะมีสาวๆนั่งทั้งหันหน้าหรือหันข้างไม่ต่ำกว่า 30 คนนั่งจ้องหน้ามาหาคุณ  เขินซิครับบอกเลย  ผมเลยคุยกับเชียร์ที่นั่งข้างๆว่าคนไหนแพงสุด  เชียร์ก็จะชี้ให้ดู  ส่วนมากแพงๆมีแค่คนสองคนเท่านั้นไม่ได้มีเยอะ  พวกนี้มารับแค่วันละรอบก็อยู่ได้แล้ว

ราคาแบ่งเป็นเรตตามเนื้อตัวหน้าตาโปรไฟล์
K         4900
S         5500
M        6500
L          7200
XL       8000
SM      9200
PR       10500
LV        12000
CV       14900
CVS     18000
CVM    22000
CVL      30000

เชียร์บอกว่าเด็กส่วนมากจะอยู่เรต PR  จากประสบการณ์ที่ผมเคยเจอ  เคยขึ้นคู่ M+XL  M คือไม่ไหวจริงๆครับ ไม่สวย เนื้อตัวก็เละไปหมด  XL หน้าตาเนื้อตัวดีขึ้นมาหน่อย  พวกถูกๆพวกนี้จะทดแทนด้วยงานบู๊ล้างผลาญมาก  แต่พอดีผมสายคนสวย  ผมดูแต่หน้า

ตอนที่ผมไปครั้งแรก  เนื่องจากเขินผมเลยถามเชียร์ว่าใครแพงสุด  เชียร์เลยชี้ให้ดู CV  แม่เจ้าสวยหรูดูแพงมาก  คือสวยคนละคลาสกับเด็กกะปู๋เลย  ไปเดินห้างนี่คนมองทั้งห้างแน่  สวยมากหุ่นดี  เลือกเสร็จก็มาจ่ายเงินที่เค้าเตอร์  แล้วน้องก็จะเดินควงแขนขึ้นลิฟท์ไปด้วยกัน น้องบอกว่ารับงานพริตตี้ด้วย  งานก็ตามเสต็ปอาบอบนวดนะ  ห้องดีมากไม่เก่าเลย  บางคนอาจจะไม่ชินการอาบน้ำในอ่างเหมือนผม  น้องชวนคุยดีไม่หน้าบึ้ง  งานบนเตียงก็ตามสเต็ปคนสวยคือห้ามจูบ  คนนี้หวงตัวหน่อยคือห้ามทาสีด้วย อารมร่วมดีพอสมควร  งานเหมือนเร่งนิดหน่อย  ทำนานๆหันมาถามว่าพี่ใกล้หรือยังเหมือนจะจุกแล้ว  ถามปุ๊บเหี่ยวทันทีทำต่อไม่ได้แล้ว  ถามว่าคุ้มมั้ย 14900  อารมแบบได้เห็นพริตตี้มอเตอร์โชว์สวยๆหุ่นดีๆมาแก้ผ้าต่อหน้าเรา  ดูดนมได้เสียบได้  คุณว่าคุ้มมั้ยหล่ะ  สำหรับผมถือว่าคุ้ม เป็นภาพจำที่ดี

CVM คือเน็ตไอดอลตัวจริงเสียงจริง พวกที่ชอบถ่ายแบบโป๊ มียอดฟอลโล่เฟสสามแสนคน  พวกนี้จะไม่มานั่งข้างล่างนะ  ต้องจองเท่านั้นถึงจะมา มารับรอบเดียวแล้วกลับเลย  ต้องโอนเงินจองเข้าบัญชีเชียร์หนึ่งหมื่นบาท  ตรงนี้ต้องยอมเชื่อใจกันหน่อย  ส่วนที่เหลือก็ไปจ่ายที่เค้าเตอร์  งานคือดีมาก  เท่าที่ผมเที่ยวมาแปลกอย่างนึง  พวกนางแบบส่วนมากจะเซ็กจัดทุกคน  จูบได้นิดหน่อย  ทาสีนี่คือน้องชอบมาก  งานอารมแบบจัดเต็มมาก  ถามว่า คุ้มมั้ย 22000  มันดีกว่าแค่คุณไปกดไลท์แอบชักว่าวในเฟสน้องเค้าเท่านั้น  สำหรับผมคุ้มมากน้องเซ็กจัดดี  สำหรับ CVM นอกจากจะมีเน็ตไอดอลแล้ว ยังมีเด็กธรรมดาที่หน้าตาสวยจนตีราคาได้เป็น CVM  แต่ผมว่าก็สวยพอๆกับ CV

CVL ไม่ได้เน้นหน้าตาแต่เน้นโปรไฟล์  เชียร์บอกว่าไม่สวยมากแต่เป็นแอร์จริงๆ

จุดที่น่าสังเกตคือเวลาจริงๆคือชั่วโมงครึ่ง  แต่ที่ผมเคยขึ้นทุกเรตเหมือนอยากจะทำรอบ  ไม่เกินชั่วโมงเด็กจะชวนลงแล้ว  เพราะฉะนั้นให้คิดไว้เลยว่าเวลาจริงๆคือชั่วโมงเดียว

ที่ผมมาเที่ยวที่นี่เพราะอยากลองอะไรใหม่ไว้เป็นประสบการณ์  ที่นี่เหมาะกับใคร  เหมาะกับคนที่มีกำลังรับเรต 14900 ได้  เหมาะกับคนที่อยากเจอคนที่สวยหรูดูแพงพริตตี้ตัวจริงที่ในร้านนวดกะปู๋คุณไม่มีวันเจอ  คือคนละคลาสคนละเจนเลย  เหมาะกับคนที่หารายได้เสริมแล้วเอากำไรมาเที่ยว  เพราะถ้าเที่ยวด้วยเงินเดือนคุณจะเที่ยวได้แค่เดือนละครั้ง  ราคาขนาดนี้ไปเที่ยวร้านจบได้ห้าคน  ขึ้นคู่ได้สองคู่  ลองไปคิดดูดีๆว่าคุ้มสำหรับคุณมั้ย

ส่วนตัวผมคงไม่ไปแล้วครับ  เหมือนที่บอกว่าผมเลิกเที่ยวแล้ว  เพราะเจอคนดีที่ยอมเลิก ไปกินข้าวด้วยกันแล้วไปคอนโดน้อง  ชอบออกกำลังกาย  ชอบเรื่องบนเตียง  วันนี้ผมเจอแล้ว

EP. หน้าอาจจะรีวิวร้านเหล้า ไปกันใหญ่  ทำอะไรได้บ้าง  ออฟได้มั้ย  คนไม่กินเหล้าแบบผมไปได้มั้ย  อาจจะรีวิวนะ

พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018
ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล :84: :82:

ออฟไลน์ Duangdeedee

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณ สำหรับข้อมูลแบ่งปันครับ

ออฟไลน์ alphanumeric

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ อยากลองไปเลย

:002:

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
เกิดมา 50 กว่าปีครั้งเรกเลยป่ะจ่ายเรท 15,000
เปิดหูเปิดตาให้กว้างๆกว่านี้ ลองขยับเปน 50,000+ ดูจะรู้ว่าหรูแต่ไหนก้อสอยได้
แต่เรท 50,000 ไม่มีใครมานั่งรองานตามร้านนะ ต้องหาเนทเวิคแข็งๆน่ะ
ยอดฟอล 800,000 หรือล้าน+ ก้อรับงาน สอยได้หมด 5555555

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

เพราะส่วนตัวคงไม่มีโอกาสไปเที่ยวที่ที่น้อง ๆ ราคาขนาดนี้แน่ ๆ

ออฟไลน์ moneymaker

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ HOYT

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ Avika

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
หลงเข้ามาอ่าน มีกำลังใจทำงานเก็บเงินเลยครับ 5555