ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครชอบเบิ้ลคอร์สป่าวแล้วน้องเค้าชอบป่าวครับ  (อ่าน 2062 ครั้ง)

ออฟไลน์ w210

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
พอดีคิดจะเบิ้ลคอร์สครับจะได้อยู่กับน้องๆ นานหน่อยแต่ไม่รู้น้องๆเค้าจะชอบกันหรือป่าวครับ

ออฟไลน์ s1425

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ที่เคยเจอ บางคนก็ชอบครับ ได้รอบ ชัวๆ ไม่ต้องรอ ลูกค้าคนใหม่มา        บางคนก็ไม่ชอบเพราะคงอยากพักบ้างสักแปบ หรือไม่ก็อาจจะไม่ถูกใจผม อิออดการขอต่อเวลา

อาทิตย์ก่อน ผมก็ต่อคอร์สน้องครับ เป็น 2.30 ชม เลย อยู่จนอิ่มเลยครับ ห้าๆ น้องก็โอเคนะครับ  :048:

ออฟไลน์ w210

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณครับ กำลังหาเวลาไปที่ hermes อยู่ อยากเบิ้ลคอร์ส กับ น้องที่สอนเราได้ครับ ไม่เคยเที่ยวแบบนี้เลยครับ

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
เคยเบิ้ลกับน้องแค่คนเดียว ทุกวันนี้ยังคิดถึงเสมอ

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ถ้าเบิ้ลนี้เราต้องบอกตอนจะหมดเวลาหรือบอกตั้งแต่เข้าไปเลยครับอยากรู้

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ถ้าเบิ้ลนี้เราต้องบอกตอนจะหมดเวลาหรือบอกตั้งแต่เข้าไปเลยครับอยากรู้
อยู่ที่เราครับ ถ้าคิดว่าน้องคนนี้ต้องเบิ้ลแน่จองก่อนจะชัวร์ครับ คิดจะเบิ้ลตอนหมดเวลาบางทีน้องมีจองคิวถัดไปอาจไม่ได้เบิ้ลครับ
แต่อย่าไปลักไก่เบิ้ลเองโดยที่ไม่ได้เชครอบทางร้านนะครับ เห็นใจคิวถัดไปด้วย ผมเองก็แบรร้านๆนึงได้ด้วยเหตุลูกค้าคิวก่อนผมเบิ้ลรอบเอง แล้วทางร้านไม่สามารถจัดการให้ได้ครับ ทางร้านแจ้งว่าโทรไปไม่รับ เคาะประตูไม่ตอบ ไม่รู้จะทำยังไง จะไขเข้าไปก็กลัวเสียน้ำใจกัน ผมเลยถามว่าแล้วคิวถัดไปอย่างผมรอเป็นชั่วโมงนี่ไม่กลัวขัดใจเหรอครับ ร้านตอบว่าพี่ยังไม่ได้จ่ายเงิน แค่นั้นหละครับผมเดินออกและไม่ไปเหยียบอีกเลย