ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: บ่ายวันก่อนกับน้องเดียร์น่านมใหญ่สวยขนาดนี้งานดียิ้มหวาน ร้าน Action Room +PIC  (อ่าน 1314 ครั้ง)

ออฟไลน์ KNOW

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1

นมน้องใหญ่สวยมาก ทรงกลมจุกสีชมพูอ่อนดั่งเยลลี่เลย

เห็นแว๊ปแรกอยากที่จะเอาลิ้นดุนดันให้ได้จินตนาการก่อน

แล้ว ขณะแก้ผ้าไป จับปาไป

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *

ผิวขาวหน้าหวาน ผมยาวดำ ยิ้มหวานมาก พูดน้อยและพูดเพราะ

ตั้งใจทำงานพิถีถัน สะอาดน้องชวนไปอาบน้ำน้องถูตัวให้ระหว่าง

น้องก้มตัวถูแข่งขาผมก็มองแต่นมน้องที่เคลื่อนไหวตามอิริยาบท

แค่มอง เอ็นแข็งขึ้นมาทันที

• *

ระหว่างทำความสะอาด น้องล้างแล้วกำเอ็นอุ่นๆของผมไว้

พร้อมกับเริ่มรูดเอ็นให้ผมเสียวซ่านขนลุกซะแล้วครับเนี่ย

เสียวมากกว่าปกติด้วยสิ ไม่ได้ปล่อยมาหลายวันแล้วครับ

สองมือขาวนุ่มชักขึ้นลงช้าๆ เอื่อมมือเค้นอกน้องไปเพลินๆ

• *

โดนรูดเล่นทำให้น้ำหงี่ใสขาวเยิ้มออกมาจากปลายท่อนเอ็นผม

แล้วผมต้องร้องครางออกมา เมื่ออยู่ดีดีน้องก็จับดูดท่อนปลาย

เอ็นเข้าอย่างนั้น ผมเสียวตัวเอน ที่ที่นอนต่อได้ใหมอ่ะ

• *

โดนน้องจับดูดตั้งแต่หัวจนสุดโคน วนลิ้นไปรอบๆปลายอีก

ทำซ้ำๆเสียวไม่ไหวเลย ผมนอนพริ้ม หยำนมน้องเบาๆ มีความสุข

มากครับ

• *

น้องขาวลูบไปนี่เนียนทั้งตัว นมก็ใหญ่  Heeก็อูม สองมือผมตอนนี้

ไม่นิ่งแล้วคร้าปป เริ่มใช้สองนิ้วแหวกแคมสีชมพูแหวว

• *

เลียก่อนครับ Hee สดอร่อยดีไล้ขึ้นมาที่หน้าท้องน้องวนลิ้นไปไปมาๆ

โหลดซีดีแบบบางเฉียบ แล้วสอดเข้ารู้น้อง รูฟิตและอุ่น

• *

สองเต้าของน้องกระเพื่อมขึ้นลงตามแรงดัน ทั้งร่อนHeeใส่ผม

ยิ่งเสียวแบบสุดๆไปเลย น้ำออก

ออฟไลน์ CCET

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4
ภาพสวยมากครับ หัวนมสีสวยจริงๆ

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
นมสวย

ขอบคุณการบ้านดีๆคับ