ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พบแล้ว... นางฟ้าที่หนึ่งในใจ ROMEO : น้องมินอาร์ Zabb Spa (เพ้อหนักมาก)  (อ่าน 6129 ครั้ง)

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
ก่อนอื่นผมขอออกตัวไว้ก่อนนะครัชว่าการบ้านนี้มันอาจจะยาว และดูเพ้อๆ นิสนุง...

พอดีเมื่อวานมีโอกาสดีได้เจอน้อง มินอาร์ ดาวดังแห่งร้าน Zabb Spa ซึ่งหากไม่จอง ยากที่จะมีโอกาสได้เจอ  :88:

น้องมินอาร์ตัวจริงน่ารักมากกกกกกก... (ก. ไก่ล้านตัว) น่ารักที่สุดตั้งแต่ผมเคยเที่ยวมา ผิวน้องขาวอมชมพูดูมีเลือดฝาด ที่สำคัญเนียนฝุดๆ ไม่มีสะดุดเลยครัช ฟินมากมาย (สอบถามน้อง น้องดูแลตัวเองดีมากๆ จริง)

สำหรับผมหุ่นน้องถือว่าดีเลยนะ ทุกอย่างเต็มไม้เต็มมือ เต็มปากเต็มคำไปหมด หน้าอกน่าจะประมาณ 35-36 ได้มั๊ง น้องบอกหน้าอกโมมาแต่ความรู้สึกผมว่ามันเหมือนของแท้มากๆ เลยอ่ะขอบอก (นุ่มนิ่มๆ)  :92:

งานน้องมินอาร์เรียกได้ว่าดีงามมาก ตั้งแต่เตรียมน้ำแร่ให้ดื่ม ช่วยถอดเสื้อผ้า อาบน้ำ เช็ดตัว งานบิ้วท์โคตรได้ฟีล (เหมือนคุณเป็นพระเอกหนัง AV อย่างร้านเขาโฆษณาจริงๆ) บอดี้พริ้วลื่นไหลไม่มีสะดุด ซาวด์เอฟเฟคท์ระบบ Dolby ซึ่งอาจทำให้อารมณ์คุณกระเจิดกระเจิงได้ถ้าไม่ระวังตัว (อันนี้ขอเตือนไว้ก่อน 555) ส่วนเราสองคนไปถึงไหนต่อไหน ก็ให้พี่ๆ น้องๆ ไปมโนต่อกันเองแล้วกันนะ อิ อิ  :032:

ปกติแล้วผมจะชอบแค่ B2B ไม่เน้นจบ... แต่ทีเด็ดอยู่ตรงนี้ครัช  น้องบอกว่า "ถ้าวันไหนพี่เปลี่ยนสไตล์ พี่บอกหนูนะ หนูอยากให้พี่ได้จบกับหนูเป็นคนแรก..." ทำเอาผมงี้สตั๊นท์ไป 5 วินาที โอ๊วววว... มายก๊อด ผมควรทำยังไงใครช่วยบอกที ???

ที่อยากบอกอีกอย่างคือน้องเป็นกันเองมากๆ ทำให้ผมรู้สึกคุ้นเคยเหมือนเรารู้จักกันมานาน ทำให้เวลาอยู่กับน้องแล้วไม่เกร็ง รูสึกผ่อนคลาย ซึ่งดีต่อใจจริงๆ แถมนวดเก่งอีกด้วยสิ ที่สำคัญเราชอบอะไรหลายๆ อย่างคล้ายกัน (อันนี้ขออุบไว้แค่ 2 คนดีฝ่า หุ หุ)

สรุป น้องมินอาร์ ทุกอย่างแมร่งโคตรเพอร์เฟค ได้ทั้งรุก ทั้งรับ หวานๆ ฟีลแฟน หรือไฟเตอร์ ก็ได้หมดถ้าสดชื่น ตอนนี้กลายเป็นางฟ้าที่หนึ่งในใจผมไปแระ ปกติผมขึ้นงานน้องๆ มาก็หลายอยู่แต่ไม่เคยซ้ำใครเลย เพราะยังไม่เจอน้องที่ถูกจริตกับเรา แต่สำหรับน้องมินอาร์นี่ทำเอาผม "เพ้อ" ตั้งแต่เมื่อวานยังไม่หาย อยากกลับไปหาน้องอีกเร็วๆ จุงเบย เฮ้ออออ... (ยาวๆๆๆๆๆ)  :035:

ป.ล. ฝาก พี่ๆ น้องๆ หากมีโอกาสได้เจอน้องมินอาร์ ฝากดูแล และถนุถนอมน้องด้วยนะครับ (เป็นห่วงจริงจังคนนี้  แน่ะ...ยังเพ้อไม่เลิก...) 

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครัช...

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1243
โอ้ย คนนี้อยากไปหามากฮะ เห็นปาแล้วของขึ้นเรย :013:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Love is Forever but Sex is Not
โอ้ย คนนี้อยากไปหามากฮะ เห็นปาแล้วของขึ้นเรย :013:

น้องน่ารักมาก งานก็สุดติ่งไปเลย ถ้าท่าน Wolf มีโอกาสต้องแวะไปหาน้องเค้าให้ได้นะครับ  :035:

• *
ขอบพระคุณมากครับผม

ยินดีครับ น้องที่ตั้งใจทำงานอย่างนี้ต้องช่วยสนับสนุนครับ  :84:

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476

• *

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
ทางร้านขอมอบส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จรุฟฟๆๆ

การบ้านร้านเราเน้นเฉพาะ การบ้านจริง ไม่นั่งเขียนเอง ลองเชค IP ดูไม่ยากคร้า

(ดังนั้น การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ sperm_x

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
ขอบคุณท่าน romeo ร้านนี้ตามส่องมานานแระ ไม่มีโอกาสซะที

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48