ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้.!! แก่ได้..แต่ต้องเก๋า ตอนจบ นางฟ้าโบกี้ ARENA พระราม2 ขอโทษอีกครั้ง 2T สดใส  (อ่าน 24353 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019
จากนั้นผมก็ค่อยๆอ้อมมือมาข้างหน้ามาลูบบริเวณเนินสวาทของเธอ

เนินน้องเค้ารู้สึกว่าจะอูมขึ้นมานิดหน่อยครับ แล้วผมก็เอาท้องนิ้วกลาง

ไถไปมาที่ร่องนอกชุด รู้สึกได้เลยเธอคงรู้สึกมากแล้วครับเพราะเธอคราง

มาเป็นระยะๆตอนนี้ เธอก็จูบตอบผมแล้วละครับ แล้วผมก็ค่อยๆสอดปลายนิ้ว
เข้าไปที่ซอกกางเกงเธอ แล้วไล้เนินเธอไปช้าๆตามลอยแยก
  :038:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
มาตามรอเลยครับ อยากกินเด็กเหมือนกันครับจะได้เป็นอมตะเหมือนพี่ SODA ครับ :044: :044: :044: :044: :044:

งั้นคนนี้เลยครับ ครบรส  :012:

• *
ตอนนั้นรู้สึกว่าติ่งน้องจิ๋มเริ่มแข็งขึ้นมาแล้วครับ

ผมก็เลยเอานิ้วกลางคลึงติ่งเธอเบาๆตอนนั้นรู้สึกเลยว่า

รอยแยกมีน้ำซึมออกมา ไม่น้อยเลยครับ เพราะรู้สึกเลยว่ามันลื่นๆ
จนน้ำซึมออกมาซักระยะหนึ่งผมก็ค่อยๆสอดปลายนิ้วเข้าไปในน้องจิ๋มทีละเล็กที่ละน้อย
  :032:

• *
แต่ไม่ลึกครับผมสอดเข้าไปแค่ข้อนิ้วเดียวครับ เพราะไม่แน่ใจว่าบีจะเจ็บหรือเปล่า

แล้วผมก็ค่อยๆซอยนิ้วเบาๆตอนนั้นเธอกอดเอวแล้วเค้นแก้มก้นผมแน่นขึ้นครับ

จนสักพักเธอก็ตัวสั่นเบาๆในอ้อมกอดผมแล้วเสียงครางเบาๆก็สงบลง

เธอบอกผมว่าเธอเสียวแล้วรู้สึกดีมากด้วย
  :83:

• *
เธอก็ถามผมว่าผมเป็นไงบ้าง ตอนนั้นผมก็แข็งมากเลยครับ

ผมก็เลยจับมือเธอมาลูบของผมนอกกางเกง เบาๆเธอก็ลูบไปมาอย่างเขินๆครับ

ผมก็เลยรั้งเอวเธอเข้ามากอด ตอนนี้ต่างคนต่างกอดกันสบายใจมากขึ้น

ครับเพราะไม่มีไม่ต้องแคร์สายตาใคร แล้วผมก็ค่อยๆถอดชุดเธอออก
  :85:

• *
โดยเธอขอให้ผมปิดไฟลงบ้างเพราะ ยังเขินอยู่ครับ

เธอดูดีและงดงามมาก แล้วผมก็พาเธอไปนั่งที่ขอบเตียง

โดยที่ผมนั่งคุกเข่าครับจากนั้นผมก็ค่อยๆกอดและลูบไล้แผ่นหลังเธอ

ไปมาเบาๆ จูบริมฝีปากเธออย่างทนุถนอมโดยที่เธอจูบตอบมาบ้างครับ

แล้วผมก็จูบซุกไซร้มาที่ซอกแก้ม ติ่งหูแล้วลงมาที่ซอกคอครับ
ตอนนั้นเธอก็ครางเบาๆ แล้วผมก็จูบไล้ลงมาที่ซอกนม
  :009:

• *
จูบไล่ฐานนมไปมาเบาๆวนๆไปรอบๆถึงยอดนม ตอนนั้นเธอก็ลูบไหล่ผมไปด้วยเบาๆครับ

แล้วผมก็เลียหัวนมสีเนื้อออกชมพูของเธอไปมา กดลิ้นเลียไปรอบๆปื้นหัวนม

แล้วเอาปลายลิ้นดุนหัวนมเธอไปมา ตอนนี้เธอครางแรงขึ้นกว่าเดิมครับ

จนสักพัก ผมก็ให้เธอล้มตัวลงบนที่นอน
:87: :88:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
โอววว...เย้ายวนมากๆ ครับ

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
ข้ามฝั่งมาเร็วมาก

ท่าน soda !

• *
โดยที่ขาเธอยังอยู่ที่ขอบเตียงครับ แล้วผมก็ก้มลงมาจูบที่ขา

แล้วลูบต้นขาไปมาเบาๆ พร้อมกับจูบไล่ขาอ่อนเธอขึ้นไป

โดยไม่เว้นแม้แต่ใต้ท้องขาอ่อน เธอขาวสะอาดดูดีมากครับ

แล้วจูบไล่ไปถึงโคนขาอ่อน จากนั้นก็ค่อยๆแยกขาออกกว้างอีกนิด

โดยผมไปนั่งคุกเข่าในซอกขาเธอครับ แล้วผมก็เอาแก้มไถซอกขาอ่อนไปด้วย