ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้.!! แก่ได้..แต่ต้องเก๋า ตอนจบ นางฟ้าโบกี้ ARENA พระราม2 ขอโทษอีกครั้ง 2T สดใส  (อ่าน 24378 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
เธอครางไปเบาๆตลอดเวลาครับ แล้วผมก็จูบเลียไปถึงรอยหนีบที่โคนขาอ่อน

แล้วเอาปลายลิ้นลากเบาๆบริเวณนั้น ตอนนี้เธอเอามือมาแตะบ่าผมเบาๆแล้วครับ

แล้วผมก็เลียมาถึงเนินสวาทของเธอ มีขนปานกลางครับ แต่เนื่องจากตัวขาวเลย

ทำให้สีตัดกันดูลึกลับน่าค้าหาน่าซุกไซร้มากครับ ผมก้มลงเอาปลายคางคลึงเนิน

ไปมาเบาๆ เธอก็บีบที่บ่าผมแรงขึ้นมาอีกหน่อยครับ แล้วผมก็ค่อยๆลากปลายลิ้น
ลงมาตลอดแนว เธอเกร็งเป็นระยะ
  :032:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
เลียไปเบาๆแล้วเลียวกลับขึ้นมา ตอนนั้นน้องบีมีน้ำซึมออกมาพอสมควรเลยครับ

แล้วผมก็ค่อยๆเอาสองหัวแม่มือของผมถ่างแคมจิ๋มเบาๆ แล้วก้มลงไปเขี่ยในซอกจิ๋ม

ไปมา จากนั้นผมก็กดปลายนิ้วเบาๆที่ปลายติ่ง แล้ววนลิ้นไปมา

" อู้ยยยย อู้ย เอ่อ....ซี้ดดดด เสียวจังคะ "
:87:

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
น้องแจ่มมากๆๆหุ่นสวย :012: :012:

ออฟไลน์ rakturteerak

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2

ออฟไลน์ !!+DIOR+!!

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -2
อ่านเพลินเลยครับ รอติดตาม :84:

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
รอชมต่อครับ อ่านแล้วของขึ้นเลย

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21
 :009: :009: :009: อูยอ่านแล้วของขึ้นตามเลย นิยายอิโรติกของเฮียโซดา....เห็นภาพตามเลย

• *
ข้ามฝั่งมาเร็วมาก

ท่าน soda !

ครับคุณชาย มาเก็บช้างเผือกเชือกงามครับ :044:

• *
ตอนนี้หน้าผมแนบสนิทที่เนินสวาทของเธอมากขึ้นครับ

โดยที่เธอกดท้ายทอยผมไปด้วยเบาๆ แล้วผมก็เขี่ยติ่ง แรงอีกนิด

แล้วเอาปลายนิ้วดุนที่ปลายติ่งเธอไปมา น้ำจิ้มของเธอมาเต็มเลยครับ

(น้ำจิ้มกลิ่นสะอาดได้ความรู้สึกดีมากครับ ไม่มีกลิ่นที่ทำให้รู้สึกไม่ดีเลย

เพราะผมค่อนข้างจะแคร์เรื่องความสะอาดมากครับ ถ้ามีกลิ่นไม่ดีหรือกลิ่นไม่สะอาด)

• *
จากนั้นผมก็เน้นที่ติ่งของเธอเร็วๆขึ้นจนเธอรู้สึกเกร็งไปทั้งตัว

แล้วก็ค่อยๆผ่อนคลายลง น้ำเธอออกมามากเลยครับ

ตอนนั้นผมก็ยัง ค่อยๆกดปลายนิ้วลงในซอกเนื้ออ่อนไปมา

จนเธอครางเบาๆอีกครั้ง ผมจึงค่อยให้ลึกลงไป แล้วรัวนิ้ว
ไปมาในรูจิ้มของเธอ โดยที่น้ำจิ้มของเธอก็ยังคงไหลหลั่งออกมาต่อเนื่องครับ
:015: