ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อย น้องน้ำฝน ร้านอาโออิ ย้ายไปสังกัดไหน ใครพอจะทราบบ้างครับ  (อ่าน 1518 ครั้ง)

ออฟไลน์ yinyorm

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สอบถามหน่อย น้องน้ำฝน ร้านอาโออิ ย้ายไปสังกัดไหน ใครพอจะทราบบ้างครับ

ออฟไลน์ lover boob

• *
ย้ายไป น้องเชอลีน  A c e y

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=65479.msg224902#msg224902   

การบ้านเยอะแยะ ค้นเอานะครับ

ออฟไลน์ Leo ปืนโต

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
เห็นน้องที่ m modeling ใช้ชื่อน้องโอลีฟครับ

ออฟไลน์ soluna

• *
ตกลงน้องอยู่ไหนอ่ะคับ 555มีสองที่เลย ผมก็ตามอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ Speed_X

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
เวลาน้องๆเปลี่ยนร้าน ก็เปลี่ยนชื่อด้วยครับ ล่าสุดอยู่ M