ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่แน่จริง ไม่มาหรอก >> พลอยชมพู << นมชมพู ขาวจั๊วะ นานนานทีเจี๊ยะ + ปานม  (อ่าน 7324 ครั้ง)

ออฟไลน์ นานนานที ⓃⓐⓝⓃⓐⓝⓉⓔⓔ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 157

นานนานที กลับมาเขียนการบ้าน หลังจากห่างหายไปนาน

รู้สึกเขิล ๆ นิดหน่อย เหมือนมือใหม่ หัดเขียนการบ้านเลย

พร่ามเยอะไป เริ่มเลย

นานนานที X พลอยชมพู 1 Society สุขุมวิท 39

รีวิวแรกพบ โอ้วมายก็อตตตต ผิวเทอช่างขาวอะไรปานนี้ เรียกว่า ขาวแบบเกาหลีเลย

ผมยาวลอน ๆ สลวย หน้าตาโฉบเฉี่ยว ทางเจ๊นิด ๆ น่ารัก น่ารังแก

หุ่นดีเลย มองจากภายนอก มีน้ำมีนวล น่า... จิง ๆ

เดินตามเข้าห้องแบบกล้า ๆ กลัว ๆ

น้อง ก็เข้ามาทักทายพูดจาดี เลยทำให้พี่ไม่เกร็งสักเท่าไร

งานอาบน้ำ ข้าม ๆ ไปเหอะ

งานนวดต้องบอกว่า พี่ไม่เน้นจร้าาาา

งานนัว ไม่มีหวงตัวเลย

เต็มที่ได้ทุกลีลา งานปากต้องบอกว่า ลึกสุดใจ แทบทำให้นานนานทีดิ้นพราก ก้นลอยกับเตียงเลย

ผลัดกันบิ้วแบบไม่หวงตัว จุดเด่นนอกจากผิวขาวแล้ว

นมชมพู แท้ ๆ จุกสวยงาม สู้ลิ้นมากมาย (ท้าให้ลอง)

อารมณ์ร่วม ต้องบอกว่า ไม่ธรรรมดาเลย ฟิวแฟนแน่นอน

ข้อเสียอย่างเดียว คือ เสียงน้องดังไปนิด กลัวข้างห้องได้ยิน
ข้อความส่วนตัว ตอบไม่ค่อยทันนะครับ ขออภัยด้วยครับ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
อย่าเรียกว่า การบ้านเลยเนอะ  เขียนแทบไม่เป็นแระ

เรียกว่า รีวิวดีกว่า

น้องพลอยชมพู 1 Society สุขุมวิท 39

สายออฟฟิศ ที่แอบหนีงานมาทำ ดูทรงแล้วไม่น่าจะอยู่ได้นาน

ห้ามพลาด ทีเด็ด นมสวย งานดี ครบทุกท่วงท่า แบบไม่อวยเกินจริง

ปล. อย่าเชื่อนานนานทีมากนะครับ ไปลองเอาเอง

ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างเวลา ต่างคน ยังใช้ได้เสมอ
ข้อความส่วนตัว ตอบไม่ค่อยทันนะครับ ขออภัยด้วยครับ

• *
ปลากรอบ ขโมยร้านมาลงค้าป

• *

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
นมชมพู

น่าดูดดื่ม
 :89:

ออนไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2874
ชมพูสมชื่อครับ พี่นานๆที :044:

ออฟไลน์ Naca

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ KillerBee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

นานนานที กลับมาเขียนการบ้าน หลังจากห่างหายไปนาน

รู้สึกเขิล ๆ นิดหน่อย เหมือนมือใหม่ หัดเขียนการบ้านเลย

พร่ามเยอะไป เริ่มเลย

นานนานที X พลอยชมพู 1 Society สุขุมวิท 39

รีวิวแรกพบ โอ้วมายก็อตตตต ผิวเทอช่างขาวอะไรปานนี้ เรียกว่า ขาวแบบเกาหลีเลย

ผมยาวลอน ๆ สลวย หน้าตาโฉบเฉี่ยว ทางเจ๊นิด ๆ น่ารัก น่ารังแก

หุ่นดีเลย มองจากภายนอก มีน้ำมีนวล น่า... จิง ๆ

เดินตามเข้าห้องแบบกล้า ๆ กลัว ๆ

น้อง ก็เข้ามาทักทายพูดจาดี เลยทำให้พี่ไม่เกร็งสักเท่าไร

งานอาบน้ำ ข้าม ๆ ไปเหอะ

งานนวดต้องบอกว่า พี่ไม่เน้นจร้าาาา

งานนัว ไม่มีหวงตัวเลย

เต็มที่ได้ทุกลีลา งานปากต้องบอกว่า ลึกสุดใจ แทบทำให้นานนานทีดิ้นพราก ก้นลอยกับเตียงเลย

ผลัดกันบิ้วแบบไม่หวงตัว จุดเด่นนอกจากผิวขาวแล้ว

นมชมพู แท้ ๆ จุกสวยงาม สู้ลิ้นมากมาย (ท้าให้ลอง)

อารมณ์ร่วม ต้องบอกว่า ไม่ธรรรมดาเลย ฟิวแฟนแน่นอน

ข้อเสียอย่างเดียว คือ เสียงน้องดังไปนิด กลัวข้างห้องได้ยิน

น่าจัดมาก แต่ร้านนี้คือ ผมแอตไป แบบ งงๆ แอตไปแอตมา มี 3 ไลน์ และไม่มีไลน์ไหนตอบซักอัน เหอๆ

• *
ชมพูสมชื่อครับ พี่นานๆที :044:

ดูดมันส์ สู้ลิ้นเลย

ออฟไลน์ CCET

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4
นมสวยมากครับ