ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำร้านแถวดอนเมืองครับ  (อ่าน 10711 ครั้ง)

ออฟไลน์ karut

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ขอคำแนะนำร้านแถวดอนเมืองครับ
« เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 02:46:12 PM »
มีหมายด่วนเรียกตัวเข้าพระนครนานๆที เลยอยากสัมผัสสปาเมืองหลวงกับเขาบ้าง

พอได้อ่านการบ้าน และแนะนำสถานที่มาพอควร แต่เนื่องจากผมไม่คุ้นเส้นทางในกรุงเทพเลย

จึงไม่รู้ว่าจะเลือกร้านไหนดีครับ แต่พอจะมีทักษะในการเปิด Google Map พอสมควรครับ

ผมพักตรงข้ามกับสนามบินดอนเมืองครับ ซอยช่างอากาศอะไรซักอย่าง

จึงอยากขอความอนุเคราะห์พี่ๆท่านใดพอจะแนะนำร้านสปาแถวนี้ให้หรือให้ไปไกลซักหน่อยก็ได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม :81:

ออฟไลน์ Pondomo

• *
  • Like: 1
Re: ขอคำแนะนำร้านแถวดอนเมืองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 11:28:15 PM »
ไปที่เมืองทองธานี หรือทาง นนทบุรี ครับมีอยู่ 2-3 ร้านมั้ง
หรือจะให้ดี ไปทางนี้นะ วิภาขาเข้า แยกไอทีเลี้ยวไปทาง วงเวียนหลักสี่มี1ร้าน ถึงวงเวียน เลี้ยวไปซ้าย ซอย 59แยก1 มี1ร้าน  หรือเส้นเกษตร-นวมินทร์ เลียนด่วน  หรือ วังหิน เสนา พลาดร้าน1ก็หาร้าน2ง่ายๆ ดอนเมืองมันเขตทหารมั้ง เลยไม่ค่อยทีร้านพวกนี้ อยากเที่ยวที่ต้องไปไกลหน่อย

ไปปะที่เมืองทองเดี๋ยวพาไป เลี้ยงด้วยนะค่าไกด์นำทาง 5555 :012:

ออฟไลน์ Csp

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: ขอคำแนะนำร้านแถวดอนเมืองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 10:33:23 AM »
 :048: เห็นด้วย ไปที่เมืองทอง เลยครับ มีทั้งเเบบ นวดน้ำมันเเล้วออฟชั่นเสริม มีทั้งเเบบกะปู๋โดยตรง หรือนวดเเล้วต่อด้วยระดับ 3 ครบเครื่องที่เมืองทอง ร้านเยอะด้วย

ออฟไลน์ karut

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 09:33:13 PM »
ไปที่เมืองทองธานี หรือทาง นนทบุรี ครับมีอยู่ 2-3 ร้านมั้ง
หรือจะให้ดี ไปทางนี้นะ วิภาขาเข้า แยกไอทีเลี้ยวไปทาง วงเวียนหลักสี่มี1ร้าน ถึงวงเวียน เลี้ยวไปซ้าย ซอย 59แยก1 มี1ร้าน  หรือเส้นเกษตร-นวมินทร์ เลียนด่วน  หรือ วังหิน เสนา พลาดร้าน1ก็หาร้าน2ง่ายๆ ดอนเมืองมันเขตทหารมั้ง เลยไม่ค่อยทีร้านพวกนี้ อยากเที่ยวที่ต้องไปไกลหน่อย

ไปปะที่เมืองทองเดี๋ยวพาไป เลี้ยงด้วยนะค่าไกด์นำทาง 5555 :012:
ขอบคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ ถ้าตกเบิกเยอะจะขออนุญาตให้นำทางเลยครับผม  :88:

:048: เห็นด้วย ไปที่เมืองทอง เลยครับ มีทั้งเเบบ นวดน้ำมันเเล้วออฟชั่นเสริม มีทั้งเเบบกะปู๋โดยตรง หรือนวดเเล้วต่อด้วยระดับ 3 ครบเครื่องที่เมืองทอง ร้านเยอะด้วย
ขอบคุณมากๆครับ แล้วพอจะแนะนำร้านไหนมีชุด นศ. และสามารถไปเกินกว่านวด(หรือมันคือระดับ 3 หว่า) ได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หากผมถามไม่ถูกต้องตามมารยาท ต้องขออภัยมา ณ ทีนี้ด้วยครับ