ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ..น้องใหม่วันแรก..ไม่รับจบ แต่งานครบสุดฟิน..@FK(ปลาขอจับยาก)..  (อ่าน 4447 ครั้ง)

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1431
... แวะผ่านทาง มาเยือนบ้านนี้อีกจนได้ จากที่เฉี่ยว
มาเฉี่ยวไป จะลองไปไถลร้านอื่น ๆ อยู่หลายครา ..

.. สุดท้ายก็ตายรังจนได้ กลับมาจัดน้องใหม่ที่มากัน
แทบทุกวี่ทุกวัน มีตบเท้าเข้ามาให้เลือกอยู่เนือง ๆ
...

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
... วันนี้อีก 1เป้าหมายในใจ ที่เข้าร้านวันแรกแบบ
หมาด ๆ พอดิบพอดี ดังกะนัดกันเอาไว้ให้ได้เจอ
..

.. น่าสนตรงเป็นน้องใหม่ใส ๆ คอสไม่จบงานเบา ๆ
หวาน ๆ เปลี่ยนรสชาติกันบ้าง และเมื่อโอกาส
เป็นใจ แร้วก็รีบรี่จัดขึ้นห้องกันในทันที
...

• *
... ด้วยใบหน้าที่เห็นแว็บแรก ไม่ได้สวยหรูดูเริ่ดเท่าไหร่
แต่เพ่งพิศใกล้ ๆ  มีเสน่ห์น่าค้นหา ยามสบตาแรกเจอ ..

.. หุ่นบางกรอบเพรียว ขาเรียวสวย นมต้มพอมี น้อยนิด
แต่ของแท้แม่ให้มา หุ่นสปอร์ต ๆ ฟิตเฟิร์มโดนใจ
...

• *
... เข้าห้องก่อนเริ่มงาน เจรจาเรื่องถ่ายปลา ได้ความว่า
พอรับไหว เลยใช้เวลาเล็กน้อยเก็บภาพ พอเป็นพิธีไป ..

.. เสร็จสรรพจากจับปลา อาบน้ำท่า ก็มาใช้เวลาพูดคุย
เพื่อทำความรู้จัก และให้เข้าใจลึกซึ้งข้อจำกัดงานเธอ
..

.. งานมาตรฐานทำได้ดีมีใจบริการ แม้จะยังรับความ
แรงไปจนสุดทางไม่ได้ แต่ก็ยังว่าง่ายตามใจในลิมิต
...

• *
... หลายนาที ที่เรือนร่างอรชรระหง ถูไถบดเบียดเรือน
กาย ให้อารมณ์ผมเสียวซ่าน กระเจิงกระเจิดเตลิดไกล
ปลุกไฟหื่นให้ลุกโชนได้ แม้จะไม่ไหลไปทะลุทะลวง ..

.. งานบิ้วท์แบบไม่เป็นเท่าไร ผมสอนเธอจนทำได้เสียว
ซ่านเสียวไส้ จนนาทีสุดท้าย ผมก็ทนมะไหว ก็พ่ายแพ้
วอดวาย พ่นกระจายเลอะเทอะไปภายใต้เงื้อมมือเธอ
..

.. กับน้องใหม่หน้าเก๋ หุ่นเป๊ะนางนี้ ที่ได้เจอกันในวัน
เป็นใจ งานครบ 3 ไม่จบ แต่ก็ทำให้เคลิ้ม เสียวกาย
สบายตัว ในวันเหนื่อยล้าก็พาให้ฟินอย่างสุขสันต์
...

... เขียนฝัน @ Funky ...

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
ชอบจุงเบยยย
บางกรอบ
ขอบคุณการบ้านดีๆคับ

ออฟไลน์ ใครก้อได้

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 32
 :048: :048: น่าลอง

• *
ชอบจุงเบยยย
บางกรอบ
ขอบคุณการบ้านดีๆคับ

:048: :048: น่าลอง

.. ขอบคุณทุกท่านครับ  ใครไปลองฝากกล่อมหน่อยนะครับ

เผื่อน้องเปิดใจยอมจบ .. ผมจะตามไปลอกบ้าง อิอิ ..

:048: :048:   :92: :92:

ออฟไลน์ four4444

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 43
ขนาดปลาจับยาก...ท่านΛgєиƬ ßαυєR ก็ยังอุตส่าห์จับมาให้ได้ชื่นชมกัน ขอบคุณครับ :92:

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
ตัดริบบิ้นเลยนะครับคนนี้

อิ อิ

:81: