ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจียอน สาวสวยลุคเกาหลี หุ่นดีผิวขาวโอโม่ @pegasus พระราม3 ( ปลาเต็มคันรถ )  (อ่าน 14764 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
น้องจียอน เป็นสาวสวยออกแนวเกาหลี หุ่นดี ไฟหน้าใหญ่พอประมาณ เรื่องงานบอกเลยว่าจัดหนักจัดเต็มทุกรอบ เอกลักษณ์ของน้องอีกอย่างหนึ่งคือ เสียงร้องที่ดังมาก อย่างกับนางเอกหนัง AV เลย ส่วนตัวผมแล้วมาขึ้นกับน้องไม่ต่ำกว่า 10 รอบแล้ว ฟินทุกรอบจริงๆ :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
น้องจียอน ผมไม่ได้เจอกับน้องมาสักพักละ เพราะน้องไปอยู่อีกสาขานึงของร้าน pegasus ที่ขอนแก่น พอรู้ว่าน้องจะกลับมา ผมเลยให้ที่ร้าน จองรอบน้องก่อนวันนึงเลย :044:

• *
หลังจากที่ฝ่าอากาศที่ร้อนอบอ้าวจนมาถึงร้านแล้ว ก็นั่งพักสักหน่อย พีอาร์ร้านก็เอากาแฟ กับน้ำดื่มมาให้ นักจิบ จากนั้นน้องจียอนก็เดินออกมา แล้วมานั่งข้างๆผม แล้วน้องก็เริ่มบีบนวดไหล่ให้ผม ระหว่างที่ผมนั่งจิบกาแฟ จากนั้นทั้งผมและน้องก็เดินควงแขนกันไปที่ห้อง :044:

• *
หลังจากเข้าห้องมาแล้ว น้องก็เข้ามากอด มาหอมแก้มผม น้องบอกไม่ได้เจอพี่นานเลย จากนั้นน้องก็พาผมมานั่งที่เตียง แล้วน้องก็เข้ามาบีบนวด ให้ผมอีกรอบ ระหว่างนั้นผมกับน้องก็คุยกันไปเรื่อยๆ แล้วน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ :044:

• *
ตัดมาที่ห้องอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาดดีตามมาตรฐาน ยิ่งตรงน้องชายผมนั้นน้องขัดถูนานมาก น้องทั้งรูด ทั้งปั่นที่ปลายโคน จนน้องชายผมตอนนี้มันตั้งผงาด เมื่อน้องเห็นแบบนั้น น้องก็บอกผมว่า เดี๋ยวขอลงไปทักทายน้องชายพี่หน่อยนะไม่ได้เจอตั้งนาน  :044:

• *
น้องคุกเข่าลงไปทักทายกับน้องชายผม น้องใช้มือจับไปที่น้องชายผม จากนั้นน้องก็เริ่มใช้มือรูดขึ้นลง สลับกับการปั่นไปที่ไปโคนน้องชายผม จนตอนนี้น้องชายผมมันชี้ที่หน้าน้องแล้ว :044:

• *
เมื่อน้องเห็นน้องชายผมตั้งชี้ไปที่หน้าน้องแบบนั้นแล้ว น้องเงยหน้าแค่มาส่งยิ้ม จากนั้นน้องก็ใช้ลิ้นเลียไปที่ไปโคน สักพักน้องก็ค่อยๆใช้ปาก กลืนน้องชายผมเข้าไปจนเต็มลำ จากนั้นน้องก็ขยับปากเข้าออก แบบเข้าสุดออกสุดแทบทุกดอกเลย  :044:

• *
น้องใช้ปากจัดการกับน้องชายของผม จนผมนี่ต้องยืนพิงผนังเลย เมื่อผมเห็นน้องจัดการกับน้องชายผมแบบนั้น ผมก็แอ่นน้องชายใส่ปากของน้องเหมือนกัน เมื่อน้องเห็นแบบนั้นน้องก็ยิ่งจัดหนักใส่ผมขึ้นไปอีก น้องขยับปากเข้าออกเร็วขึ้นกว่าเดิม ดูดแรงกว่าเดิม ส่วนมือของน้องอีกข้างนึงก็เอื้อมขึ้นมาลูบไล้ไปที่หน้าอกผม สลับกับการบี้ไปที่หัวนมของผม ผมนี่ยืนตัวเกร็งเสียวสุดๆเกือบพ่ายแพ้น้องไปแล้ว โชคดีที่น้องบอกว่าทักทายน้องชายพี่แค่นี้พอก่อน เดี๋ยวเราไปต่อที่เตียงกัน จากนั้นน้องก็อาบน้ำให้ผมต่อจนเสร็จแล้วผมก็ออกมารอน้องที่เตียง :044:

• *
ตัดมาจนเตียง น้องผลักผมให้นอนลง จากนั้นน้องก็เข้ามาไซร้ที่ซอกคอผม แล้วน้องก็เลื่อนหน้ามาประกบปากจูบกับผม ส่วนมือของน้องตอนนี้ก็ลงไปจัดการกับน้องชายของผม :044:

• *
หลังจากที่ผมกับน้องจูบปากแลกลิ้นกันอยู่สักพัก น้องก็เลื่อนตัวลงมาใช่ปากจัดการ กับนมของผมทั้งสองข้าง น้องฉันลิ้นเลียไปที่หัวนมผม สลับกับการใช้ฟันขบกัดไปที่หัวนมเบาๆ ส่วนมือของน้องก็ยังคงจัดการกับน้องชายผมต่อไปเรื่อยๆ :044: