ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ^o^ กระแต สาวน้อย ตัวเล็ก เต่งตึง วัยขบเผาะ @moon lake เมืองทองฯ  (อ่าน 752 ครั้ง)

ออฟไลน์ sdj_0509

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ช่วงบ่ายวันก่อน  แวะร้านมูนเลค เมืองทอง ที่เก่าที่เดิม  เวลาประมาณ 15.00 น.   จองน้องกระแตไว้ ( คนนี้เล็งมานานแระ )   
  :032: :032: :032:

ผมจ่ายค่าคอสเสร็จสรรพ  1 ชม.=2000 บาท แล้ว...    ผมไปรอน้องที่ห้องเบอร์9      สักพักน้องเคาะห้องเข้ามา     น้องเป็นสาวแรกรุ่น อายุประมาณ 20-23 ปี  ตัวเล็กน่ารัก   สูงประมาณ 150-160 ซม.  ริมฝีปากน้องสวยและแดงมากครับ   น้องยิ้มมีเขี้ยวด้วย  หน้าตาสะสายเลยทีเดียว    สวยตามสไตล์สาวๆวัยแรกรุ่น    ผมพูดคุยคุยละลายพฤติกรรมกันนิดหน่อย   ก่อนจะเริ่มช่วยกันถอดเสื้อผ้า     สิ่งที่ผมเห็น และสัมผัสได้คือ  ร่างกายสาวแรกรุ่นที่เต่งตึง ทุกส่วนจริงๆ   ทั้งแขนขา และปทุมถันของน้อง   ผมเห้นความเต่งตึงสวยงามนั้นจนอดใจไม่ไหว  เผลอโน้มตัวลงไปชิมก่อนสักฟอด  พลางเงยหน้ามาจูบปากแลกลิ้นกับน้องพอเป็นพิธี  ก่อนชวนไปอาบน้ำกัน
  :044: :044: :044:

เระหว่างอาบน้ำ ผมก็นัวร์ในห้องน้ำเลย  ทั้งดูด ทั้งเลีย แล้วมานัวร์ต่อที่เตียง   เป็นการนัวร์กันที่มันส์มากครั้งนึงเลยก็ว่าได้   เารจูบกันนานมาก  จนลิปสติกหมดริมฝีปากน้องแระ     น้องก้มลงไปกินไอติมให้ผม  พลางสบตาผม  แม่เจ้าโว้ยยยยยย   ชอบภาพวิวแบบนี้เสียจริงๆ    ผมต้องสู้กลับบ้าง ก่อนผมจะแพ้แตกไป  ผมลงไปเบิร์นให้น้อง  เบิร์นพลาง มองหน้าน้องกำลังเสียวไปพลาง   มันฟินจริงๆ      ผมเบิร์นพอได้จังหวะก็โน้มตัวไปจูบน้องอีกรอบ   จูบไป ใช้นิ้วค่อยๆลูบไล้เนินสวาทไป จนน้องเสียวได้ที่    ก่อนจะมองตาส่งสัญญาณให้กัน  น้องพยักหน้า จากนั้นก็  2345-=823562sdf;g=52******321465sakldj  สบายตัวกันไปทั้ง สองคน
  :034: :034: :034:

หลังจากเสร็จกิจ เรามานอนกอดกัน   น้ำผมแทบหมดตัวแล้วครับ      แต่เราก็ยังนอนกอด นอนหอมกันอยู่   น้องก็มาจูบผมอีก  จนของผมแข็งอีกรอบ ( แบบนี้มันท้ากันนี่หว่า..)
 รอบนี้จึงช่วยกันนัวร์แบบเร่งเวลากัน   จนน้ำกะทิ แตกเต็มตัวน้องไปเลย ( รู้สึกเหมือนเป็นพระเอกเอวี )
 :92: :92: :92:

( ปล.  ทุกครั้งที่มาเที่ยว  ผมคิดว่ามาเจอน้องสาว  หรือรุ่นน้องเสมอ   ผมหน้าตาไม่ดี แต่ขอให้สุภาพกับน้องๆเข้าไว้   มีน้ำใจกับน้องๆ  แล้วอะไรดีๆ น้องจะดูแลเราเองครับ  )
( ปล. ต่างกรรม ต่างอัณฑะ นะครับ )
( ปล. รูปยืมจากร้านครับ)

โชคดีทุกๆท่านครับ

ออฟไลน์ zabad

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
ชอบครับ มีอันเซ็นไหมครับ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ชอบครับ มีอันเซ็นไหมครับ
ต้องไปดูเองที่ร้านครับ  รับรองเด็ดดดด

ออฟไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ผมแอบเล็งน้องกระแตมาสักพักแล้ว แต่ยังไม่มีโอกาส สงสัยรอบหน้าต้องไปพลาด :81:
止めは躊躇わず

• *
ขอบคุณสำหรับข้อมูล

ผมแอบเล็งน้องกระแตมาสักพักแล้ว แต่ยังไม่มีโอกาส สงสัยรอบหน้าต้องไปพลาด :81:

จัดเลยครับ  ไม่ผิดหวัง

ออฟไลน์ พี่วิลลี่

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 153
  • หยุดก่อน หยุดก๊อน หยุดก่อน
+ เท่าไหร่นะครับ ^^

• *
+ เท่าไหร่นะครับ ^^

ค่าคอสb2b=2000. ที่เหลือคุยกะน้องกันเองครับ

ออนไลน์ Tin5486

• *
  • Like: 3
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ จะตามไปลอกนะครับ
ปล.มีจอดรถมั้ยอ่ะครับ