ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆจะเจอน้องบุกมาปล้ำทีตกใจเรย โนโน่ Flower spa มีปลา  (อ่าน 3511 ครั้ง)

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
ขึ้นน้องร้านนี้มาหลายคน ต่างงาน ต่างนิสัย ก็ว่าปองเเปงบู้เเถมว้อนมากเเล้วนะ พบเจอน้องคนนี้ บอกเลยว่าซี้ดดดดมาก
เน้นเเต่ถามอยู่ได้ว่า พี่ ลีลาดีป่าว ??  ท่าเด็ดไหม ???  หนูชอบ ผช ลีลาดี ลีลาเด็ด หรือเรียกสั้นๆว่า ถึง อะ !!!!
หน้าตาสวยเซะซี่เเบบว้อนๆมาก หุ่นดี เนียน นมสวย มีก้น ไม่มีรอยเลย อารมณ์ว้อนมากๆ สเปกน้อง เค้าชอบ เข้มๆ มีหนวดก็ดี น้องเเทบเเตกด้วยเลย
ไอ้เราก็จัดเต็มที่เเล้วนะ น้องดันบอก พี่ยังเลยอะ ขออีกทีได้ไหม  :038: โอย เห็นเรียบร้อยตอนเเรก รู้งี้จับ....ซักเเต่เเรกเเล้วว
เเนะนำลายเเทงเลย ใครสเปคตามที่บอกเเถมลีลามั่นใจว่าเด็ด ไปหาน้องเลย ไม่ผิดหวัง พูดเเบบนี้คงรุ้นะครับหมายความว่าไง รู้กันครับ
ลายเเทง โนโน่ Flower spa เเข็งเเรง มั่นใจ ไปโลด ระวังฟ้าเหลืองกลับบ้านนะ คนนี้ ขี้เง่งงงมากกกก :032:

:O

ออฟไลน์ mmm 10

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ไปไม่เคยเจอสักทีแบบนี้  ท่าทางต้องไปบ่อยสะแล้วสิร้านนี้  :92: :92:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
 :032:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมาครับผม

ออฟไลน์ freemanth2

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แล้วคนไม่เข้ม ไม่มีหนวด น้องจะจัดเต็มป่าว  :019:

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
อยู่นอกพิกัดทำการ แต่คงต้องหาโอกาสไปลองสักทีครับ ^^

ออฟไลน์ Notguru

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -2
อยากไปลอกเลยคับ

ออฟไลน์ Frost

• *
  • Like: -2
สุดยอด.

ออฟไลน์ kkoko3813

• *
  • Like: 73
ผมไปลอกมาแล้วไม่เห็นอย่างที่ท่านว่าเลย :026:
เซ็งเลย

ออฟไลน์ owut

• *
  • Like: -6
ใกล้พิกัด น่าไปลองครับ