ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ครับเวลาพี่ๆไปเที่ยวร้านพวกนี้จัดคอสเต็มหรือแค่คอสปกติครับ  (อ่าน 2687 ครั้ง)

ออฟไลน์ cvb45678

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
อยากรู้ครับเวลาพี่ๆไปเที่ยวร้านพวกนี้จัดคอสเต็มหรือแค่คอสปกติครับ :048: :048:

พอดีอยากรู้ครับ

ออฟไลน์ holyx

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
ของผมแล้วแต่อารมณ์วันที่ไปและรีวิวครับ

ถ้าอยากได้จบแน่นอนซื้อเต็มไปซะ

ถ้าไม่อยากจบ หรืออยากลุ้นและกล่อมเอง ซื้อแบบที่รองๆลงมา

บางร้านไม่มีเต็ม ต้องขึ้นอยู่กับการตกลงกับน้องเป็นคนๆไป

แต่ขอว่า อย่าเอาเปรียบกัน ไม่ใช่ว่าให้เป็นพระเอก พียงให้แฟร์ๆไม่เอาเปรียบกับน้อง ถ้าเค้าบริการเต็มแบบเราไม่ขอ ควรให้เขา อย่างน้อย 1K หรือ จะให้ดี ก็ควรจะอย่างน้อยเท่าค่าคอร์สของเขาครับ

ออฟไลน์ Mr. Mon

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 613
สเน่ห์จริงๆ ของกระปู๋คืออะไรป่ะครับ...

การกล่อม ศิลปะในการบิ๊วท์...

ผมจะไม่ค่อยขึ้น เด็กที่ทำคอสจบ ถึงสวยแค่ไหนก็ตาม หรือคนทีผมรู้ว่าจบแน่นอน ผมก็ไม่ค่อยชอบขึ้น...

ผมจะไฟลุกโชนมาก ถ้ามีคนไหน ที่บอกว่า "นู๋ไม่ทำจบนะ" "ถ้าจะมีอะไรกะนู๋ นู๋ไม่ทำ"

เหมือนฉลามได้กลิ่นคาวเลือด...

มันสนุก มันตื่นเต้น มากๆ เวลาเจอน้องพวกนี้...

ไม่ใช่ทุกครั้งนะครับ ทีผมได้เอาน้อง แต่มันมันส์ไงครับ ฟิวมันเหมือน ผมไป live น้องมาปรี้...

คือ ผมก็ไม่รู้หรอก น้องแมร่งจะยอมให้ปรี้ป่ะ ค่อยๆ บิ๊วไปเรื่อยๆ แมร่งมันจะตาย...

แต่ทั้งนี้ ทั้งนั้น มันก็อยู่ที่อารมณ์ของท่านๆ ในวันนั้นด้วย ถ้าวันนั้น ท่านเงี่ยนมากๆ ยังไงก็ต้องปล่อยน้ำ...

อย่าเลือกน้องแบบนี้ ไม่งั้น ท่านจะทนไม่ไหว 5555

ขอให้สนุกในการเที่ยวครับ...
ตอบ PM ช้า ตอบไม่ทัน ขอโทษด้วยนะคร้าบ...

อยากได้ข้อมูล รูปแบบ uncen แอดไลน์ผมมาครับ "nuengs2" เร็วกว่า...

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
อ่าวมีครอสเเบบนั้นด้วยเหรอครับไม่รุ้เรยนะนี่ปกติผมก้ไปนวดหลังอย่างเดียวตลอด  :048:

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
คำตอบเหมือนพี่ Mon กับเฮียจั๊กครับ

ออฟไลน์ Oui!?!

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 8
สำหรับผมแล้วเสน่ห์ของนกปคือ...การได้ลุ้นและพลิกแพลงตามสถานการณ์
น้องแต่ละคนมีที่มาที่ไปที่แตกต่างกัน ทัศนคติต่องานแบบนี้ก็ต่างกัน
ความน่าสนใจก็ต่างกัน ไม่ทุกคนหรอกครับที่น่า"จบ"ด้วย
ผมจึงชอบไปร้านที่มีแต่คอร์สปกติธรรมดามากกว่า
ที่เหลือ.....ให้ธรรมชาติคนสองคนพาไป :048:

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
หล่อน้อยแบบผมเลือกคอสเตมไว้ก่อน กล่อมไม่เปน

ออฟไลน์ intel2000

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
คำว่า คอร์สเต็ม คอร์สจบนี่
ถึงขั้น สอดใส่ เหรอครับ

(อยู่ ตจว. ไม่ได้ไปนานมากแล้ว)