ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เวลา ฉีกซอง เปิดถ้วย บะหมี่(Nissin) ชงเอง กินเอง โออิชิ@Funkyyyyy  (อ่าน 2360 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperG8

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 2
หลังจากได้ลายแทง จนเปงลายเกือบแทง
คลาดกันไปคลาดกันมา อยู่หลายครั้งหลายครา
จนหลังๆเริ่มที่จะแอบทำใจเล็กๆแล้วว่า คงไม่มีโอกาสได้เจอแน่ๆ
แต่แล้ววว ดึกดื่นคืนนึงซึ่งเวลาที่ร้านแจ้งเปงเวลาที่ปกติน้องไม่อยู่ถึงดึกขนาดนี้ เมื่อจังหวะเปงใจให้เห็นชื่อน้องเข้า
รีบติดต่อร้านเลยว่า น้องยังยุหรือติดจองรึป่าว พีอาก็ตอบกลับมาว่าน้องยุเรื่อยๆ ได้ยินเยี่ยงนั้นก็รีบจองแล้วรีบเหยียบเลยยจะรออะไรละคับ โอกาสไม่ได้มีมาบ่อยๆ

ยิ่งมีเทพท่านนึงคอยบิ้วคอยกระตุ้นกระซิบยุเรื่อยๆว่าน้องมีเวลาทำได้อีกไม่นาน เพราะต้องไปเรียนต่อ
ขนาดนี้แล้ว ก็ต้องจัด ซัด ชุดใหญ่ไฟกระพริบ ปริบปริบให้ซะหน่อยยยแล้วววว :032:

เมื่อไปถึงร้านก็ได้เจอพีอานกเอี้ยง ให้การต้อนรับดูแลอย่างดียิ่งถือเปงโอกาสดีที่จะได้ไปเจอหน้าและทำความรู้จักกันด้วย (ยังไม่เคยเจอได้ยินแต่ชื่อ^^)

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
หลังจากนั้นก็มองเหง สาวสวย หุ่นดี ความสูงมาตรฐานหญิงไทยสมัยใหม่ รุกขึ้นมาเตรียมน้ำเตรียมท่า
นึกในใจแหมะ ตรงปก ตรงใจ สมแล้วที่เหล่าทวยเทพ
คอนเฟิมนักหนา และแถมติดใจ กันถ้วนหน้าาา
และแล้วก็ได้เวลาชวนกันเข้าหออออ ห้องงงงง

• *
ปิดประตูลงกลอนก็ ตามประสาคนเจอหน้ากันครั้งแรก
ก็ไถ่ถาม ปากก็ตอบไปแต่ตานี่มองน้องไม่คลาดเลยยผม
เสียงน้องออกแหบห้าว ฟังแล้วดูมีเสน่ห์ดีคับ แต่อีกด้านนึงในหัวมันก็ดันพาลไปคิดถึงเสียงน้องตอน.........จะเปงยังไง
ไปๆอาบน้ำชำระล้างตัวดีก่า หัวร้อนซะขนาดนี้  :037:ได้แต่เตือนตัวเองงงงแล้วเข้าไปอาบน้ำกะน้องดีฟ่าาาา

• *
อาบน้ำก็ปกติ อาจเปงเพราะน้องไม่ใช่สายไฟเตอ ก็ไม่ว่ากัน เพราะจุดหมายปลายทางของผมไปยุที่เตียงเรียบร้อยหละ ก็เช็ดตัวเสดก็มานอนรอน้องบนเตียง ไม่นานน้องก็ตามมานวดตัวให้ ผมก็ปล่อยตามสเต็ปสบายๆของน้องไปไม่รีบร้อนระงับเกบอาการความ....ไว้ก่อนนน

• *
น้องก็เล่าให้ฟังว่าเด่วนี้ ไม่ค่อยได้มา พี่นี่เปงคนแรกเลยนะ
(แต่ในรอบระยะเวลานานขนาดไหนอันนี้ไม่กล้าละลาบละล้วงเรื่องส่วนตัวของน้องขนาดนั้นนะคับ)แต่ในเมื่อน้องปูทางมาให้ขนาดนี้ก็น่ารับประกันได้เลยว่า แมทนี้เปงระดับบิ๊กแมท หรือ ดาร์บี้แมท แน่นวลลลลล :034:

• *
ไม่ปล่อยให้ผมได้คิดในใจนาน น้องก็เริ่มปฏิบัติกามมม ทั้งไซร้ ทั้งซุก ทั้งดูดอมและเลียยย ผมก็โต้ตอบกลับไปเปงพิธี ปล่อยให้น้องได้ปลุกอารมตัวเองให้เต็มที่ก่อน
พออะไรๆเริ่มได้ที่ ก็จัดการเอาอะไรให้เข้าที่เข้าทางซะ
น้องไม่ได้อำเล่นคับ ไม่ค่อยได้ใช้ถึงอาจไม่ได้ใช้เพราะถึงกับต้องใช้เจลช่วยย :013:

• *
พออะไรต่อมิอะไรได้รับความอำนวยสะดวก แล้วก็ปล่อยให้น้องได้ควบคุมเกมและจังหวะของเขาซักพักนึง น้องไม่ใช่สายบู๊ไฟเตอร์นะคับ เหมาะสำหรับพี่ๆน้องๆที่ชอบชงเองกินเองอย่างยิ่ง ดูเหมือนคลื่นที่น้องซัดมาจะเริ่มทรงตัวแล้ว ก็เลยถือโอกาสขอเปงผมได้ซัดกลับบ้าง :032:

• *
ยกตัวไปกันที่ปลายเตียงพร้อมกัน จากนั้น.....ลุกขึ้น น้ำหนักตัวน้องสำหรับผมต้องบอกเลยว่ากำลังดีคับ อุ้มซอยสบายอย่างถนัดถนี่ กรุณาคิดภาพตาม ยืนอุ้มไปลักษณะหันหน้าเข้าหากันไม่ว่าจะมองหน้าตาน้องที่เสียวฟิน หรือผ่านกระจกเหงการเคลื่อนไหวของร่างกายเราทั้งคู่แล้วว
แถมด้วยเสียงแหบเสน่ห์ของน้อง บร๊ะเจ้าาาาาา อะไรมันจะครบอรรถรส แม้แต่ 4DX ที่พารากอนยังต้องหลบให้เลยนะไม่ผิดหวังจิงๆ เมื่อทุกอย่างใกล้เข้าจุดไคล์แม็กก็ได้เวลาปล่อยให้เต็มแม็ก จับน้องนอนลงบนเตียงพร้อม ไม่ว่าจะพาดไหล่ฉีกขา น้องจัดได้หมด ไม่ไหวหละคับ ต้องสุดที่ตรงนี้แล้วตอดสบายยยไป :035:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
สุดยอด

• *
ขอบคุนเทพเอเงี่ยนน เอ้ย เอเลี่ยนด้วยคับสำหรับลายแทงระดับฝังดาวที่ฮอลลีวูด
ขอบคุน พีอา นกเอี้ยงสำหรับการดูแล ต้อนรับ
ขอบคุน ฟังกี้ ที่มีเป้าหมายมาให้ล็อคเป้าได้ตลอดพร้อมคุณภาพคับสำนักจิงๆ
และสุดท้าย น้อง นิชชิน ไม่ต้องการันตี ไม่ต้องรับประกัน เพราะมีโอกาสซ้ำแน่นอนนนนนคับ ท่าน
ขอบคุนทุกๆท่านที่ติดตามอ่านการบ้านของผม ที่เน้นแชร์ประสบกามมผ่านตัวหนังสือ
ส่วนปลาหาได้ไม่ยากคับจากการบ้านพี่ๆเทพๆทั้งหลายเลยนะคับ

ฉบับนี้ลาไปก่อน พบกันฉบับหน้า ที่นี่เร็วๆนี้แน่นอน ขอไปแย่งคิวกับบรรดาพี่ๆน้องๆทั้งหลายก่อนนนน