ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ลายแทง ช่วงล่างไร้ขน นมใหญ่ 36+  (อ่าน 1504 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ตามหัวข้อครับ

ขอช่วงล่างไร้ขน เกาเหลา จะโกน แว๊กซ์ หรือเลเซอร์ก็ได้ไม่ซีเรียส

หน้าอกใหญ่ 36 ขึ้นไป แท้ หรือทำมาก็ได้

พิกัดไหนก็ได้ ในกทม.

อายุ รูปร่างไม่เกี่ยง

ตัวอย่างประมาณ น้องแคนดี้ Pegasus

ขอเป็นชื่อน้อง+ร้าน เลยนะครับ ไม่เอาแบบ “ลองดูร้าน xxx ดูครับ มีหลายคน” ขอแบบระบุชื่อเลย

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: อยากได้ลายแทง ช่วงล่างไร้ขน นมใหญ่ 36+
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2024, 02:40:12 PM »
เมร่า Funky

นิวเคลียร์ Ellie House

ดอลลาร์ Princess กิ่งแก้ว 14/1

ดิออร์ Princess กิ่งแก้ว 14/1

เอาไปสัก 4 ลายแทง ก่อนนะคับ

Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
Re: อยากได้ลายแทง ช่วงล่างไร้ขน นมใหญ่ 36+
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2024, 04:04:14 PM »
เมร่า Funky

นิวเคลียร์ Ellie House

ดอลลาร์ Princess กิ่งแก้ว 14/1

ดิออร์ Princess กิ่งแก้ว 14/1

เอาไปสัก 4 ลายแทง ก่อนนะคับ

ดอลล่า ไม่ได้ไร้ขนครับ

ออฟไลน์ Em1234

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2024, 08:19:31 PM »
บางที่ก็อยู่กับช่วงเวลาที่เราขึ้นงาน

ถ้าไปช่วงที่น้องพึ่งโกนหรือแว๊กช์ ก็แทบจะไม่มี แต่ปล่อยไวไปหนึ่งอาทิตย์เดียวขนก็ขึ้นมาใหม่ครับ

ถ้าน้องพึ่งทำเลเซอร์ช่วงแรกๆก็เหมือนกัน ขนยังขึ้นอยู่แต่จะบางไปเรื่อยๆ ต้องไปทำสักระยะหนึ่ง ข้อมูลนี้ถามน้องๆที่เคยขึ้นงานมา

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2024, 09:11:25 PM »
แคนดี้  เพกาซัสสปาร์ พระราม 3 ครับ  คนนี้ เด็กๆ ขาวอวบแน่น  นม 36  ช่วงล่างเกาเหลาของจริง :92:  ช่วงนี้น้องออกเวียนร้านในเครือ ถ้าสนใจติดต่อไปที่พีอาร์เพกาซัสเลยครับ

ออฟไลน์ งุงิงะ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2024, 06:15:41 PM »
แคนดี้  เพกาซัสสปาร์ พระราม 3 ครับ  คนนี้ เด็กๆ ขาวอวบแน่น  นม 36  ช่วงล่างเกาเหลาของจริง :92:  ช่วงนี้น้องออกเวียนร้านในเครือ ถ้าสนใจติดต่อไปที่พีอาร์เพกาซัสเลยครับ
เวียนไปร้านไหนบ้างครับ

ออฟไลน์ napatan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2024, 11:25:27 PM »
โบลิ่ง ณิชา ร้าน the secret town in town
พอร์ช ร้าน funky

แต่ทุกคนนี้จะ 35 นะ
โบลิ่ง พอร์ช ทำแต่นิ่ม
ณิชาของแท้