ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเป็นพระเอก AV มา คาชุด เอฟเฟคเยี่ยม +ปาที่แรก โหดๆกว่า 50 รูป Rocket@K-RCA  (อ่าน 26128 ครั้ง)

ออฟไลน์ DJergplatinum

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 97
  การบ้านนี้ ค้างมาหลายเดือนแล้วครับ 

แต่ น้องไม่เข้ามาสักพัก เนื่องจากมีเหตุสุดเศร้า ผมเลยชะลอเอาไว้  ตอนนี้น้องกลับมาทำงานเป็นปกติแล้ว

อยากให้ไปช่วยสนับสนุนกันเยอะๆนะคับ  น้องทำมาสักพักแล้ว งานดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆที่สุดคนหนึ่ง 

เห็นว่าใครๆจะจับปา ก็ไม่ยอม แต่เพิ่งจะเปิดใจทำการบ้านกับผมเป็นคนแรก 

ไปรู้จักกับเธอคนนี้ดีกว่า น้อง ร็อคเก็ต @K-RCA

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
บ่ายวันหนึ่ง ว่างๆ ไม่มีอะไรทำ เหงาๆ เซ็งๆ เครียดๆ  เลยแวะไปที่ RCA

มีน้องว่างอยู่ 3-4 คน   เป็นน้องที่ยังไม่เคยเจอ  แต่อยู่ๆ ความกลัว เข้ามาในสมอง กลัวว่าจะเจอไม่ดี ยังงู้นยังงี้ 

แต่ปรากฏว่า 1 ในนั้น มีเด็กคนนึง เดินก้าวออกมาพร้อมชุดคอสเพลย์ นักเรียนญี่ปุ่น...  และเราก็เคยขึ้นกันแล้วทีนึง ประทับใจที่สุดในสามโลกอยู่แล้ว

ก็เลยตัดสินใจขึ้นซ้ำ ทั้งๆที่ผมไม่ค่อยซ้ำใคร  แต่อื้อหือ ชุดโดนโคตร บวกกับไม่อยากเสี่ยง เพราะวันนี้เครียดมาจริงๆ 

• *
ตัดสินใจ ไม่ยาก บอก PR  จ่ายค่าคอร์ส ขึ้นห้องทันที 

น้องก็ออกมาต้อนรับ ยิ้ม แหะๆ   คือ คาแร็คเตอร์ นี่ เด็ก ญี่ปุ่น ยังไงยังงั้น เลย   

เหมาะสำหรับ พี่ๆ ที่ชอบสไตล์ ญี่ปุ่น อย่างแรง  คือ น้อง ชอบคอสเพลย์ จนเข้าไปในสายเลือด

ใสๆ ทำอะไรดู เขินๆ ยิ้มแหะๆ แบ๊วๆ ทำหน้าเป็นเครื่องหมายคำถาม อาโนเนะ อะไรแบบนั้น อยู่ตลอด

• *
ด้วยความคุ้นเคย ที่เราเคยเจอกันมาแล้ว  และน้องก็จำผมได้ 

แว้บแรกที่เห็น เข้ามากอดแน่นสุดๆ  ผมถามถึงสารทุกข์สุขดิบ ว่าสบายดีไหม เป็นยังไงบ้าง

น้องก็จูงมือไปด้วย คุยไปด้วย แบบเป็นกันเองสุดๆ จนในที่สุด ก็มาถึงห้องเบอร์ 2 ของเรา 

• *
แหะๆ  เขิล ก่อน 1 ที

• *
อ้าว ลืมของ ต้องลงไปเอาใหม่   

• *
ฮึบ ๆ  ทำเตียงให้เรียบร้อยก่อน

• *
อู้ยยยย อย่ายืดสิ  อะไรแว้บๆ 

• *
เหนื่อยแล้ว นั่งพักแป๊ปน้า

• *
ผมคิดอะไรดีๆขึ้นมาได้....  วันนี้เลยพูดกับน้องว่า ...

ร็อคเก็ต จ๋า...   เดี๋ยวพี่ไปอาบน้ำเองนะคะ  นู๋นั่งรอพี่นะคะ  ห้ามถอดเสื้อผ้านะ

น้องก็ค่ะ และนั่งรอ แต่โดยดี