ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเป็นพระเอก AV มา คาชุด เอฟเฟคเยี่ยม +ปาที่แรก โหดๆกว่า 50 รูป Rocket@K-RCA  (อ่าน 26155 ครั้ง)

ออฟไลน์ DJergplatinum

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 97
  น้องเหนื่อย หมดสภาพ เพราะเราถึงฝั่งพร้อมๆกัน   

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ภารกิจวันนี้ สำเร็จจจจจจจจจจจจจจ

• *
ผมจบการบ้านไว้แค่นี้นะครับ 

ถ้าคุณต้องการหาเด็กสายแบ๊ว  นี่คือคำตอบที่สุด  แล้วไม่ใช่แค่นิสัย หรือหน้าตา หรือเนื้อตัว เท่านั้น

แต่งานยังฟินสุดๆ ฟินจนผมต้องกลับไปหาอีกบ่อยๆแน่นอน   น้องดูน่าจะชอบเรื่องพวกนี้พอสมควร อารมณ์รุนแรง ไม่มีกั๊กเสียง

ดูนี่สิครับ จิกหมอน กัดปาก กัดนิ้ว บิด เกร็ง  จับแขน แบบนี้ 

• *
  วันนี้ผมเจอน้องน่ารักๆ แบบนี้ ดีใจมากๆ

ผมยังเชื่อว่า เทพๆหลายคน เคยเจอแล้ว อยากบอกต่อ แต่ไม่มีโอกาส เพราะจับปลา ทำการบ้านยากมาก

วันนี้ โอกาสของคุณมาถึงแล้ว น้องเข้าร้านเรื่อยๆ และบอกเลยว่า ของดีแบบนี้ หายาก

แต่เห็นน้องยังไงก็ได้แบบนี้ อย่าได้เอาเปรียบน้องเป็นอันขาดนะครับ เดี๋ยวของดีๆแบบนี้จะหายไปจากวงการ 

นี่คือ แทบจะที่สุดของที่สุด ตั้งแต่เที่ยวมาเกือบ 8 ปี แน่นอน 

• *

สรุป น้องร็อคเก็ต @ K-RCA สาวโอตาคุ มาจากแดนปลาดิบ   
จุดเด่นอยู่ที่ อารมณ์ร่วม 100/10  GF 10/10 หน้าตาไม่ขี้เหร่ไปกว่าดารา AV 
รุกได้ ไม่มีปล่อย  รับได้ ไม่มีขัดขืน  สะตงสตัง ไม่พูดถึง ทำงานด้วยใจล้วนๆ ตั้งใจเก็บตังเพราะเดือดร้อนจริงๆ

ขอบคุณน้องร็อคเก็ต  สำหรับความรู้สึกดีๆ แบบนี้ 

ขอบคุณ PR Jamesจิ ที่แนะนำน้องคนนี้ ตั้งแต่ครั้งแรกที่ผมขึ้น  ย้ำนักย้ำหนาว่าคนนี้ต้องขึ้น ทางพี่เลย 

ขอบคุณผู้อ่านทุกท่านนะครับ 

ออฟไลน์ nutcnp23

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
อ่านจบแล้วขึ้น้ลยครับ :032:

ออฟไลน์ ohdaei

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
บรรยายได้เหมือนอยู่ในเหตุการณ์ด้วยจริงๆ

เสียวจน Rocket ตั้งลำเลย
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

• *
อ่านจบแล้วขึ้น้ลยครับ :032:

ขึ้นแล้วต้องลองครับ 55

• *