ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: A.M.+P.M. แซนวิชแสนอร่อย ที่ไปลองสอยมาอาทิตย์ที่แล้ว  (อ่าน 436 ครั้ง)

ออฟไลน์ In The End

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 35
คราวก่อน ผมได้ลอง A.M.ไปแล้วครับ

ก็เนื้อตัวดี น่ารัก ขาว หมวย เนื้อตัวเนียนกริ้บ

รอบนี้ เลยได้ขึ้นลองP.M. ขึ้นงานมา
น้องชวนแซนวิชจ้า
.....
เอาไงดี ชวนขนาดนี้ ต้องลองแล้วไหม

น้องP.M.เป็นสาวอีสาน น่าตาบ้าน ๆ แต่หุ่นนี่คือ อึ๋มธรรมชาติ บางกรอบ แต่นมใหญ่เลย

การนัวในรอบนี้คือ
คนนึงจูบ คนนึงดูด คนนึงเลีย คนนึกกอด
คนนึงบน คนนึงหลัง ไม่ได้มืออาชีพมาก แต่นัวยับรอบตัวเลยครับ และ ที่รอบก่อนA.M.ไม่จูบ รอบนี้ ดูดลิ้นพันละวัน มีนัวกันเองนิดๆหน่อย ๆ ด้วย

น้ำแรก จอดรถเข้าP.M.เต็มซอง น้องไปบ้วน ล้าง แล้วกลับมานอนกอด
น้ำสอง.... ไปสุดซอย โดยตกลงกับน้องว่า จะจบกับA.M. และให้เป็นทิปรวม น้องก็โอเค

บอกเลย สวรรค์ชัด ๆ งานจบของคู่นี้สมบูรณ์ บริบูรณ์มาก
วันนี้ เลยว่าจะไปซ้ำ ดีไม่ดียังไง เดี๋ยวมาเล่าให้ฟังครับ

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 46
Re: A.M.+P.M. แซนวิชแสนอร่อย ที่ไปลองสอยมาอาทิตย์ที่แล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2024, 01:55:51 PM »
หึ้ย ต้องลอกละทะล่ะ

ออฟไลน์ tamy2975

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: A.M.+P.M. แซนวิชแสนอร่อย ที่ไปลองสอยมาอาทิตย์ที่แล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2024, 03:57:14 PM »
ขอลายแทงครับ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2024, 05:48:09 PM »
หึ้ย ต้องลอกละทะล่ะ

ลอกได้เลยครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2024, 05:48:47 PM »
ขอลายแทงครับ

ไล อ้อนสปาครับ สำหรับธนบุเรี่ยน ห้ามพลาดเลย

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 46
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 07:40:47 AM »
ลอกได้เลยครับ

น่าจะวันนี้ครับ  :048: