ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โต้รุ่งสุดเสียวกับน้องปลาทูอึ๋มหมวยขาว@ ทิวลิปเมืองทองธานี  (อ่าน 178 ครั้ง)

ออฟไลน์ happyending

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
โต้รุ่งกับน้องปลาทู อึ๋ม ขาว sexแห่งทิวลิปเมืองทองธานี

น้องปลาทูสาวน้อยสดใส สูงอึ๋มนมใหญ่แท้ หน้าตาน่ารัก ผิวขาวอารมณ์ดี แห่งบ้านทิวลิปเมืองทอง สปาร์ น้องนิสัยขี้เล่นคุยดีคุยสุภาพเรียบร้อย สไตล์สาวการตลาด ผมได้เจอน้องวันแรกที่เธอมาทำงาน น้องเจอผมยังเขิลๆนิสนึง ผมต้องเทรนน้องตั้งแต่การอาบน้ำ ทำความสอาดน้องชายพวกพี่ๆ น้องตั้งใจดีครับ อาบเสจก็พากันวาดบทรักกันไหลลื่น น้องตามใจดี พอน้องชายแข็งตัวก็ใส่ CD 0.3 ค่อยบรรจงสอดใส่น้องชายเข้าไปทักทายน้องสาวเธอ แน่นหนึบมาก น้องทำงานวันแรกมันสดแบบนี้แหละครับ จัดรัวๆสลับจังหวะช้าๆ ไม่นานก็แพ้ความหนึบแน่นของน้องปลาทูเสร็จแล้วก็นอนซักพัก ล้างเนื้อล้างตัวแต่งตัว หอมแก้มน้องและก็บอกว่า "เจอกันใหม่นะ"
สำหรับพี่ๆที่ชอบสาวสไตล์คุยสุภาพ ดูแลความรู้สึกดี น้องสูงเพรียว น่ารัก เด็กกำลังน่าดูแล แนะนำครับ