ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นิ้กกี้ บ้านพิ้งค์  (อ่าน 90 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฺ13ank

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
นิ้กกี้ บ้านพิ้งค์
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2024, 02:47:41 PM »
แอบเล็งอยู่นาน  แต่ไม่ได้ขึ้นซักที  จนน้องหายไป

พอเห็นชื่อนิ้กกี้  กลับมา  รีบจัดเวลามาเจอซักหน่อย

ไปถึงขอดูตัวจริงก่อนตามสูตร  ตัวจริงน่ารัก  ยังดูเด็กน้อยอยู่เลย

ขึ้นห้อง  ตามสูตร  พูดคุยละลายพฤติกรรมซักพัก  ได้ความว่าน้องไปทำงานประจำมา

ตัดมาที่อาบน้ำ  อาบดีมาก  สะอาด  งานบอดี้น้อยไปหน่อย 

แต่ชดเชยด้วยงานปาก  ที่ถือว่าเด็ดดวง

งานนวดคือดี  น้องเรียนมา  นวดโดนเส้น  หายเมื่อยเลย

งานนัว  ไปเรื่อยๆช้า  ผมชอบแบบนี้  ได้อารมณ์มากกว่า

นมน้องของแท้  นุ่มมือ  บีบสนุกเลย

จัดไป2น้ำตามสูตร   ใครยังไม่เคยขึ้น  ขอแนะนำครับ

สุภาพกับน้อง  แล้วจะได้ของดีครับ

ถนอมๆน้องหน่อยนะครับ  เดี๋ยวหนีไปทำงานประจำอีก  เสียดาย

:032: :032: :032:

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
Re: นิ้กกี้ บ้านพิ้งค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2024, 05:15:23 PM »
น้องน่ารักนะ งานดี และน้องชอบคนสุภาพด้วย