ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบ 3 น้องแพตตี้ 🫂 ดาวร้าน ขาว สวย หมวย เซ็ก อกสวย ยิ้้มมีสเน่ห์ 👰 Blossom Spa  (อ่าน 566 ครั้ง)

ออฟไลน์ amazone

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 42
:88: :88: นี่เป็นเพียงแค่จินตนาการของผมหรือว่าในที่สุด ผมก็ได้กับสิ่งที่มีค่ากับการใช้ซีวิตแล้ว ผมคอยเสาะหาความสนุกบางอย่างของซีวิต แต่สิ่งเดียวที่ผมได้พบ คือ น้องแพตตี้  ผมอาจต้องรอจนกว่าเธอกลับมาเพื่อร่วมรักกับผมบนเตียง มันคุ้มกับความน่าหงุดหงิดรึเปล่า กับการมาหาน้องแพตตี้ เวลาที่ไม่มีอะไรทำ ผมจะต้องทำให้ได้ นัดพีอาร์ไว้ เวลา 10 โมงเช้า
ขณะนั้น แพตตี้ ได้นั้งภาวนาให้ผมกลับมาโปรดอย่าปล่อยให้ไฟรักเราดับลง อย่าปล่อยให้มันจางหายไป น้องมั่นใจว่าผมไม่ได้เคยพูดหยาบคาย เหมือน ลค คนอื่นที่มีทัศนคติที่ไม่ดี มันฉีกเธอออกเป็นชิ้นๆ ใจของเธอย่อยยับลงทุกวัน เธอสาบานว่ามันเป็นเรื่องจริงที่ผมและเพื่อนสาวของเธอ น้องๆคนอื่นในร้าน เคยมีอะไรกันหลายคน เธอหึงหวง แล้วพี่จะมาจับมือเธอทำไม พี่ต้องชอบหนูคนเดียว นั้นคือวิธีที่เราอยู่ร่วมกันงั้นเหรอ? พี่โกหกมาตลอดเลยใช่ไหม? หรือเป็นเกมรักของพี่ใช่ไหม แต่ลึกๆแล้วในจิตใจของเธอคงคิดได้แค่เธอเป็นเพื่อนแก้เหงาสำหรับผม ผมตอบว่าเธอคือที่หนึ่งเดียวในดวงใจ เพื่อนของเธอคนถัดไปคือกำไรของซีวิต  น้องแพตตี้ชอบในคำตอบและเหตุผล

น้องแพตตี้ได้ถอดเสื้อผ้าในชุดวันเกิด วันนี้น้องแต่งตัวสวย เสื้อแขนกุดสีฟ้า กางเกงขาสั้นสีขาว กกน สีดำลายลูกไม้ ถอดกองทิ้งไว้ข้างประตู หน้าห้องน้ำ ห้ามไปยุ่งกะ กกน เวลา น้องโกรธจะเหมือนแมวขู่ น้องเข้าไปรอในห้องน้ำ น้องแพตตี้หน้าหมวยๆ จมูกโด่ง คางแหลม อกใหญ่ ชูชัน ล่างเกลาเหลาโหนกนูด 
ผมได้เข้าไปในห้องน้ำ น้องได้ทำความสะอาดผม สีหน้าน้องยิ้ม เมื่ออยู่ในห้อง ก่อนเข้าห้องน้องทำสีหน้าเรียบเฉย เพราะวันนี้น้องเชโกะมา คนนี้เป็นกิ๊ก วันนี้เธอสวยกว่าเมื่อก่อน หลังจากเกิดความผิดพลาดขึ้น เรามีอะไรกัน เธอเสนอ ฉันเลยสนอง 
ผมได้เอารูปน้องเซลล์สาว จบที่เดียวกันกับเธอ เธอไม่สนใจ เพราะช่วงเวลาเรามีความสุขด้วยกัน ผมได้พูดหยอกล้อกะน้อง เธอบอกบ้านอยู่ไกล เลยมาแต่เช้า เรื่องอยากมีความสัมพันธ์ที่ลึกซึ้งกว่านี้ น้องบอก 3K ปกติน้องแพตตี้ไม่ให้ใครง่าย เรื่อง
ต้องเรียกว่า เป็นแฟนถึงจะได้ นี้เป็นครั้งที่ 3 ที่ผมขึ้นงานกับน้อง ถ้าเป็นเด็กบางคนไม่ให้ขึ้นแล้ว ครั้งแรกเราจูบกันแบบดูดดื่มเหมือนน้องมาตา งานฟิลแฟน แต่น้องชอบเอามือปิดของสงวน และครั้งสอง งานเริ่มดรอป เพราะน้องน้อยใจที่ผมไม่สานสัมพันธ์ต่อ แต่พีอาร์เชียร์ให้ขึ้น จนผมเกือบปล่อยเธอไป วันนี้มันเป็นวันแห่งความสุขของสองเรา ผมได้ย่างก้าวเข้ามาอยู่หน้าประตูของหัวใจน้องแพตตี้แล้ว น้องไม่ให้จูบ ทาสี ตอนเจอครั้งแรกผมได้จูบ ทาสี ไม่ทราบคนอื่นได้จูบไหม น้องไม่ให้ ลาย เบอร์โทร เพราะเจ๋สั่ง แต่มีบางคนให้
น้องนอนรออยู่บนเตียง มานี้ อย่าทำอ้อยอิ่งไปเรื่อยๆ ฉันคิดว่าโลกของเธอ เลยไปเอาถุงยาง แล้วให้น้องแพตตี้ใส่ให้ เธอทำเหมือนเราเป็นแม่ลูก ปกติงานน้องไม่ใช่แบบนี้ แล้วเธอให้ผมนอน เธอทำการโมกน้องชายผม ปกติไม่เคยเห็นเธอ โมกให้ใคร หรือว่าต้องเพิ่มเงินอัดฉีด เธอโมกอย่างเมามัน นานหลายนาที โชคดีวันนี้เจ๋ไม่มาไม่งั้นเวลาหมดเร็วกว่ากำหนด เสียงเป็นทำนอง บวบ บวบ บวบ น้องชอบใจ ทำได้เหมือนน้องเพลง ยังมีน้องอีกหลายคนอยากอมน้องชายผม มันแข็งชี้โดแบบไม่รู้ล้ม ทุกคนอาจจะไม่เชื่อเรื่องเวทมนต์ แต่น้องๆ เหล่านี้เชื่อ เพราะจูผม ลงอักขระคาถา น้องๆคนไหนมาสัมผัสผมครั้งแรก จะตกหลุมรักทุกคน รอน้องขมิ้น น้องไอยู มาลิ้มรสชาตินี้บ้าง อาจจะโชคดีได้เป็นคุณนาย เพราะจู๋วิเศษ ต่อมาเธอขึ้นคล่อมน้องชายผม บดขยี้ อย่างเมามัน เธอส่งยิ้ม ส่งสายตาให้ผม เธอดูดนม ขย้ำหน้าอกผม เธอชอบจับหัวนมเล่น เธอชอบใจ เธอปลดปล่อยความต้องการทุกอย่างออกมา ผมไม่รู้จะช่วยอะไรได้บ้าง นอนให้เธอบดขยี้ และส่งสายตา รอยยิ้มหวานมาให้ เธอชอบผู้ชายหืนหน่อย เพราะผมรู้ดีว่าน้องแพตตี้กำลังมีความสุขเผชิญหน้ากับจู๋วิเศษอยู่ ครั้งที่สามของเรา ผมไม่รู้ว่าอะไรทำให้เธอเป็นอย่างนี้ นี้เรากำลังทำอะไรกันอยู่? มีน้ำแฉะออกมาเต็มไปหมด คงได้แต่โทษดวงดาวบนฟ้าและท้องนภาที่กำลังแตกสลาย โทษดวงจันทราที่ส่องประกาย ที่นำพาผมไปสู่จุดหมายปลายทาง คือความสุขและความเสียว น้องแพตตี้ในตอนนั้นเหมือนเจ้าสาวในโลกอีกใบของผม คำพูดของผมทำให้น้องส่งยิ้มหวานๆให้ ผมพยายามที่จะเข้าใจว่าน้องกำลังมีความสุข แล้วเปลี่ยนท่าแบบ face to face จิมิของน้องออกดำๆหน่อย แต่ไร้ขน ไปแว็กขนมา ขาหนีบก็ดำ มีรอยดำสอง สามจุดบนตัวน้อง น้องใส่เจลแยะมากมันลื่นเต็มไปหมด ผมได้เปลี่ยนถุง แล้วทำความสะอาดจู๋ น้องมีความเป็นมืออาชีพ แล้วน้องก็โมกต่อให้จู๋แข็ง น้องเตรียมถุงยางมาด้วย ยี่ห้อ one touch ผมบอกว่าใช้ของผมก็ได้ เพื่ออาจจะไม่พอ ใช้กับ ลค คนอื่น น้องบอกไม่ได้ให้ใครบ่อย เราก็ยังมีอะไรกันต่อ เล่นบทรัก จริงๆ ตอนนี้ผมได้ถ่างขาน้องออกแล้วซอยถี่ ผ้าม่านได้เปิดให้แสงเข้าแบบสลั่วเพื่อสร้างความโรมันติก ต่อมาเป็นท่า doggy ผมซอยอย่างเมามัน แต่ของน้องแพตตี้ไม่ค่อยฟิตเท่าไหร่ ผมอยากมีเวลาอยู่กับน้องให้มากกว่านี้ เสียงโทรศัพท์ดังขึ้น เปลี่ยนท่า ผมขึ้นคล่อมแล้วสาวน้องชาย น้องเอามือปิดตัว คิดว่าคงขึ้นกับหนุ่ม น้ำมันพุ่งใส่ตัว ใส่หน้า ผมว่าเธอคงไม่คิดมาก เพราะไม่ได้เอาฟรี  จนกระทั้งน้ำกะทิถูกหกบนท้องน้อยเธอ เธอรีบเข้าไปอาบน้ำ แต่งตัว แล้วจัดที่นอน ผมได้เปิดรูปหลานให้ดู เธอเป็นนักแสดงละครซีรี่ส์วัยรุ่น ร้องเพลง แล้วผมขอเธอหอมแกล้มที่หนึ่ง เธอตอบสนอง น้องแพตตี้คือดาวที่ไม่มีวันดับ วันนี้ผมมาเติมเชื้อไฟ ให้เธอจุดประกายอีกครั้ง  น้องเป็นคนฉลาด เลยปลุกปล้ำผมเอง เพื่อไม่ให้เกิดรอยร้าวขึ้นมา ทำให้หมดโอกาสขึ้นน้องอีก  ผมคิดว่าน้องอาจะชอบผม แต่มีกำแพงประเพณีขวางกัน กลัวความเหงา กลัวความเศร้า กลัวความจริงจะเปิดเผย
ลงมาเจอชายในชุดทำงาน นั้งรอน้องไอยู ผมได้เห็นน้องไอยู รอบเต็มตลอด เธอสวย สมราคา แต่งตัวทันสมัย

ออฟไลน์ 911

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
เงินคือพระเจ้าจริงๆ ความรักคือเครื่องปรุงแต่งซีวิต

ออฟไลน์ four4444

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 43

ออฟไลน์ fatboyslim2

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
คนนี้ หมวยเฉี่ยว หน้าสวย เสียดายนมทำ งานปากเทพ

ออฟไลน์ 911

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
น้องบอกแท้ทั้งตัว นมถ้าทำ น่าจะฉีดไขมัน

ออฟไลน์ dosdos

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ร้านแนวนี้ต่างกรรมต่างวาระจริงๆ แพตตี้เคยสองรอบ เปสด ทาได้ นิ้วได้ จบ(2ใบ)

เคยขึ้นน้องอีกคนหลายที มาทีนึงอยู่ๆไม่ให้ สีหน้าท่าทางไม่ต้อนรับเฉย

เคยคุยกะน้องคนนึงที่นิสัยตรงๆ น้องบอกเด็ก(ร้านนี้)เลือกลค. จะให้รึไม่ให้ทำอะไรแล้วแต่ลค.คนไหน

ออฟไลน์ 911

• *
:006: ครั้งหน้าเป็นคิวของพี่ กลืนให้หมด ดูดให้เกลี้ยง ที่ทำคงประชดรัก