ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำฝนร้านไออิ เห็นลิ้นในไลน์รีบไปทันที  (อ่าน 234 ครั้ง)

ออฟไลน์ cokery

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันก่อนว่างเเวะไปร้านไออิ    ขอดูตัวจริงหมดร้านเลยว่างอยู่ห้าคน
ลายตาจำไม่ได้น่ารักหลายคนจริงๆเเล้วมีน้องในใจอยู่เเล้วเห็นลิ้นจากไลน์เเล้วได้ใจ   ตัดสินใจเลือกน้ำฝน สาวตัวเล็กผิวขาวน่าตาน่ารัก
รูดบัตรเสร็จนั้งรอน้องออกมารับ น้องออกมารับพร้อมสวัสดี จูงมือขึ้นบันไดเปลี่ยนรองเท้า
เสร็จน้องพาเข้าห้อง น้องถามเคยมาหรือเปล่าค่ะ  บอกน้องไม่เคยครับหลอกน้องไปจริงๆเเล้ว
เคยมาหลายรอบเเต่ไม่เคยเจอกัน 
อาบน้ำค่ะเดียวถูให้  น้องตัวเล็กกว่าผมมาก หุ่นบางกรอบขาวใสน่าตาสวยมาก อกดีนะพอดีคำ
เล่นกับน้องนิดหน่อยในตู้อาบน้ำเสร็จขึ้นเตียงให้น้องนวด นวดไปนวดมาน้องลงมาบิ้วผมนะงั้น
ผมเลยบรรเลงเพลงรักกลับไปเเบบสวนกัดหมัดต่อหมัด เสียงครางผสมกับเสียงเพลงของร้านบรรยากาศ
น้องเริ่มบุกหนักหนักจนความสุขทะลักออกมา
น้ำฝนร้านไออิ
นวดดี
จูบได้นิดหน่อยไม่แลกลิ้น ทำปาก ทาสีได้ 
1600+1000วางบนเตียง100