ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หวานนุ่ม ละมุนลิ้น น้องโมจิ @ Phoenix Spa  (อ่าน 200 ครั้ง)

ออฟไลน์ Beboyxxxxx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
หวานนุ่ม ละมุนลิ้น น้องโมจิ @ Phoenix Spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2024, 05:06:58 PM »
เมือปลายเดือนที่แล้วเห็นร้านอัปเดตมีเด็กใหม่มาเข้ามาเลยทักไลน์ร้านขอดูรูปน้องๆหน่อย ไปสะดุดตากับน้องโมจิ น้องดูหมวยๆตรงสเปก
เลยหาเวลาว่างจองน้อง ไปถึงร้านพีอาร์คนสวยก็ออกมาต้อนรับเหมือนเคย รอซักพักน้องโมจิก็ออกมา น้องน่ารักตรงปกเลยครับ จากนั้นน้องก็พาไปขึ้นห้อง
พอเข้าไปในห้องก็ได้พูดคุยกันเล็กน้อย น้องดูนุ่มนิ่ม น่ารักสมชื่อโมจิ มากๆเลย แล้วก็ถึงเวลาไปอาบน้ำกัน พอได้เห็นหุ่นน้องแล้วอารมณ์มันพลุกพล่านเลย
ผิวขาวเนียน อวบนิดๆ นมขนาดพอดีมือ ดูน่ากินมากๆ อาจจะติดนิดหนอ่ยที่ตรงด้านหลังมีรอยสัก
ตอนอาบน้ำน้องก็มาถูทำความสะอาดให้เรา ถูๆไปน้องก็หันมาหอมแก้มเรา เปิดมาอย่างงี้ก็ต้องหอมกลับสิครับ หอมแก้มไซร์ซอกคอน้อง มือก็บีบขย้ำนมไปด้วย น้องก็ไม่ถอยมือก็รูดเข้ารูดออกที่น้องชายเรา เรียกว่าเกือบจะจัดกันตั้งแต่ในห้องน้ำแล้ว
พออาบเสร็จมาที่เตียงผมก็จัดการเล้าโลมน้องก่อนเลย เริ่มด้วยการจูบปากแลกลิ้นกัน แล้วก็ลงมาดูดที่หัวนม ส่วนมือก็ลงไปเล่นที่น้องสาวของโมจ เจออย่างงี้น้องก็ครางออกมาเลยครับ เสียงน่ารักมาก เล้าโลมไปได้ซักพักน้องทนไม่ไหวหันมาเป็นฝ่ายจัดการผมบ้าง
เริ่มจากมาดูดที่หัวนมผม ส่วนมือก็จับน้องชายผมรูดเข้ารูดออกไปด้วย ทำไปได้ซักพักน้องก็ลงไปช่วงล่างเลียไข่ 2ใบของเราสลับซ้ายขวา แล้วก็เลียจากโคนขึ้นไปยังส่วนหัวลิ้นวงๆอยู่ตรงนั้น ซักพักน้องชายผมทั้งแท่งก็หายวับเข้าไปในปากโมจ ปากรูดขึ้นรูดลงอย่างเมามันส์ จนผมทนไม่ไหวต้องแตกพ่ายให้กับน้อง (เกือบคาปากไปแล้วดีว่าเบรคน้องไว้ทัน)
ช่วงพักยกก็นอนคุยเล่นกัน โมจิก็เล่าให้ฟังว่าพึ่งมาจากต่างจังหวัดเมื่อไม่กี่วัน ตอนนี้กำลังเก็บเงินหาค่าเช่าห้อง กับค่าเทอมอยู่ ผมก็บอกเป็นกำลังใจให้ขอให้เก็บได้อย่างที่หวัง คุยเล่นได้ซักพักอารมณ์เริ่มมาก็ถึงเวลายก 2 แล้ว
คราวนี้น้องเป็นฝ่ายเริ่มก่อน จูบปาก แล้วก็ไล่ลงมาดูดที่หัวนม ซักพักก็ลงไปดูดดื่มน้องชายผม พอหัวล่างโตเต็มที่แล้ว โมจิก็จัดการโหลด CD แล้วขึ้นควบผมเลยครับ ช่างล่างน้องแน่นมาก โมจิโยกขึ้นลงหน้าน้องดูฟินมาก ผมเองก็เผลอครางออกมาเหมือนกัน โมจิก็เริ่มโยกแรงขึ้นๆ จนร่างน้องกระตุกและล้มฟุบบนตัวผม เสียงหายใจหอบข้างหูฟังแล้วได้อารมณ์ คราวนี้เป็นตาผมขยับบ้างแล้ว ผมกอดน้องโมจิไว้แน่นส่วนช่วงล่างขยับเข้าออกที่น้องสาวโมจิ เสียงครางที่ข้างหูก็ดังขึ้นเรื่อยๆตามจังหวะ จากนั้นผมก็พลิกมาเป็นอยู่ข้างบนบ้าง จับขาพาดบ่าและซอยเข้าไปแบบเน้นๆ เสียงโมจิแบบเสียวมาก ผมเองก็รู้สึกไม่ต่างกัน โยกกันอยู่ซักพักผมก็ทนไม่ไหวปล่อยน้ำที่ 2 ออกมา
นอนหอบกันทั้งคู่เลย คุยเล่นกันอยู่ซักพักก็ไปอาบน้ำกัน ก่อนจากกอดอำลาซักทีนึงก่อนน้องก็มาหอมแก้มเราทีนึง แล้วก็เดินมาส่งเรา บ้ายบายกัน
น้องดูเป็นคนนุ่มนิ่ม แต่ตอนบู๊ก็เด็ดใช้ได้เลย ใครชอบแนวเด็ก หวานๆ น่ารัก แนะนำเลยครับ
เอาไปเลย 9 คะแนน