ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่คืนฝนพรำ กับน้องมายด์ แห่งนิวไออิสปา งานดีมีคุณภาพครับท่าน  (อ่าน 193 ครั้ง)

ออฟไลน์ bluenon

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ตั้งแต่โควิดผมก็ห่างหายจากวงการไปพักใหญ่ 2-3 วันมานี้ฝนตกพรำๆ ก็อดให้คิดถึงบรรยากาศเก่าๆไม่ได้ อกอุ่นๆกับคืนฝนพรำๆ มันช่างน่า…เสียจริง ว่าแล้วก็จัดไป ไออิสปา ร้านนี้ที่คุ้นเคย ดูรวมๆจากเด็กมีแต่น้องใหม่ๆสดๆทั้งนั้น เลือกๆอยู่ก็มาสดุด อยู่คนนึง เธอช่างอ่อนหวานเย้ายวน ชวนให้หลงใหลเสียจริง ก็ต้องจัดสิครับ รอไร น้องยิ้มหวานออกมาต้อนรับ นึกในใจวันนี้มีทอนแน่นอน เดินตามน้องต้อยๆขึ้นชั้นบน บรรยากาศร้านตกแต่งใหม่ดูดีมากครับ เดินเข้าห้องน้องช่วยถอดเสื้อผ้า พับแขวนเก็บอย่างดี เจอน้อยมากครับมารยาทดีแบบนี้ แอบประทับใจมาก น้องมายด์อาบน้ำได้ดี บิ้วอารมณ์ได้ดี ใช้มือได้ดี สรุป เสร็จไปหนึ่งดอก พอได้กระตุกเบาๆ เดี๋ยวมาต่อที่เตียง ดูสิงานจะยังไง
 :019:

• *
มาเริ่มต่อบนเตียง น้องบอกจัดต่อเนื่องเลยมั๊ยค่ะคุณพี่ ผมบอกใจเย็นก่อนจ้า ขอนวดผ่อนคลายสักหน่อยก่อน  น้องตอบจัดไปค่ะคุณพี่ นอนคว่ำเลยค่า สำหรับการนวดของน้องถือว่านวดได้ดีมากครับ จัดว่าใช้น้ำหนักมือได้ดี
นวดแล้วรู้สึกผ่อนคลายจริงๆ ส่วนตัวผมชอบนะ น้องชวนคุยดี ไม่เร่งงาน คุยกันเพลินไปหน่อยเหลือ15 นาทีจะหมดเวลา ตายล่ะ ผมถามน้องเอาไงดีล่ะ น้องบอกหนูทำได้ค่ะ โอ้วพระเจ้า การใช้มือและลิ้นของน้อง ทำให้ผมเกินใจจะอดทน เรียบร้อยไปตามระเบียบ เหลืออีก 10 นาที อาบน้ำแต่งตัว จบเวลา

• *
ตั้งแต่เที่ยวในวงการนี้มา10กว่าปี ครั้งนี้เป็นการใช้เวลาที่คุ้มค่าทุกนาทีจริงๆ
   สรุป…. หน้าตา 9/10
             เนื้อตัวผิวพรรณ 10/10 ขาวหมวยสไตล์สาวเหนือ
             การบริการ อัธยาศัย 20/10
             การทำเสียว 8/10
             บรรยากาศร้าน 8/10
             PR 10/10

*** ยังไงก็ฝากน้องด้วยครับ สุภาพกับน้องนิดนึง ประกันมีทอนครับ***
      1,600 กับ 1ชม.15 + 1ใบเทา

ออฟไลน์ ไออิ 029626788 iD LINE AIEI 888 เสียวไม่จำกัดน้ำ1399

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
  • 029626788
ตั้งแต่เที่ยวในวงการนี้มา10กว่าปี ครั้งนี้เป็นการใช้เวลาที่คุ้มค่าทุกนาทีจริงๆ
   สรุป…. หน้าตา 9/10
             เนื้อตัวผิวพรรณ 10/10 ขาวหมวยสไตล์สาวเหนือ
             การบริการ อัธยาศัย 20/10
             การทำเสียว 8/10
             บรรยากาศร้าน 8/10
             PR 10/10

*** ยังไงก็ฝากน้องด้วยครับ สุภาพกับน้องนิดนึง ประกันมีทอนครับ***
      1,600 กับ 1ชม.15 + 1ใบเทา
ขอบคุณค่ะพี่
รับส่วนลดที่ร้านด้วย