ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียกน้องขึ้นห้องแล้ว เจอแบบหน้าตาบูดบึ้ง ไร้อารมณ์ร่วม ควรทำไงดีครับ  (อ่าน 1775 ครั้ง)

ออฟไลน์ sudlortoryai

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
คือแบบ เห็นว่ารูปร่างหน้าตาดีที่สุดที่มีอยู่ตอนนั้น เลยตัดสินใจเลือก แต่พอขึ้นห้องแล้ว โอ้! พระเจ้า เหมือนเธอไม่เต็มใจทำงาน ไม่เบิกบานเอาเสียเลย ควรทำยังไงดีครับ?

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ก็ต้องลองพูดคุย ให้น้องรู้สึกดี รู้สึกสบายใจ

แต่ถ้าไม่ไหว จริงๆ บางที ก็ต้องเปลี่ยนคนครับ

แต่ถ้าปล่อย เลย ตามเลยก็มาส่งการบ้าน หล่น ก็ได้ แต่ ต้องชัดเจน นะ บอกชื่อน้อง บอกชื่อร้าน เก็บหลักฐานว่าเราไปจริง

เขาจะได้ไม่หาว่าเรา พูดลอยๆ ไม่มีหลักฐาน ทีนี้น้องเขารู้จะได้ปรับปรุงตัว

แต่เชื่อเถอะเรื่องหล่นๆ ถ้าถามใคร ๆ แม่งต้องบอก "ต่างกรรม ต่างวาระแน่ๆ" สำหรับผมวลีต่างกรรม มันแสดงออกถึงความไม่เป็นมืออาชีพ ในการบริการ

สุดท้าย ถ้าเราทำไร เกินเลย ไปกว่าคอรส์ที่มีอยู่ ก็ทิปให้น้องตามแต่สมควร

ขอให้เที่ยวแล้วได้ทอนครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ sudlortoryai

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0