ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงใหม่มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ  (อ่าน 755 ครั้ง)

ออฟไลน์ hotcat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เชียงใหม่มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ
« เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 11:42:25 AM »
เชียงใหม่มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ พอดีมีธุระไปพักหนึ่งคืนช่วงก่อนสงกรานต์ มีนวดที่ไหนแจ่ม บริการดีบ้างครับ ตอนนี้เล็ง studio spa ไว้ เพราะน่าจะเดินทางสะดวก แต่ไม่เห็นการบ้านเลยครับ พี่ๆแนะที
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: เชียงใหม่มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 03:36:17 PM »
ร้านนี้ผมเคยไป2ครั้ง บริการพอใช้ได้แต่เหมือนน้องๆจะสวยสู้ร้านspa กรุงเทพไม่ได้ครับ