ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: (มือใหม่คับ)ผมอยากทราบว่าที่ไหนมีคอสจ่าย2500แล้วจบเลยบ้างคับ[แล้วพวกท่านปรมจารย์ให้ทริปกันยังไงบ้าง  (อ่าน 3560 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruisaken

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ตัวผมยังอ่อนประสบการณ์ยิ่งนัก หวังว่าจะให้พวกพี่ๆที่เป็นเหล่าปรมาจารย์ได้ชี้แนะให้ตัวผมและเหล่าลูกนกหัดบินได้รู้ด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ(ถามเยอะหน่อยนะครับ ตอนนี้ผมเลิกกับแฟนได้สักพักหนึ่งแล้ว คือไม่ได้ร้องเพลงคู่กับใครนานแล้ว กองพลทหารเริ่มล้นอยากปล่อยพลทหารออกรบแล้วครับ)

ออนไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Zabb spa งามวงวาน 2500 จบเลย มีเป็นบางคนเท่านั้น ที่ราคาเกินกว่านี้

OHO , OMG อยู่ที่ 2000 ปลายๆ จำไม่ได้ ว่าเท่าไร

ส่วนเรื่องการทิป ทำเนียม ลองถามน้องๆ ดูเลย เท่าไร เป็นอันที่พอใจ และแบบสมเหตุสมผล
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ Ruisaken

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
พี่พญาช่วยแนะนำน้องๆที่ zap spa  ให้กระผมหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

ออนไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
พี่พญาช่วยแนะนำน้องๆที่ zap spa  ให้กระผมหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

มินอาร์ ครับ กระบี่มือหนึ่ง ของ Zabb spa

หรือจะน้องหมวย ก็ดี ครับ

หรือ จะน้องเชอรี่ สวยน่ารัก แต่ งานจะไม่ค่อยแรง ออกแนวสาย คุย
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click