ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านที่ไม่มีลิสในเวป คือหมดอายุสปอนเซอร์ หรือร้านปิดไปแล้วครับ  (อ่าน 1459 ครั้ง)

ออฟไลน์ yoowittaya

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ผมไม่เคยแอดไลน์ร้าน หรือ เมมเบอร์โทรของร้านไว้เลยครับ เดี๋ยวคนข้างตัวหยิบโทรศัพท์ไปกดดู เห็นเข้าจะเป็นเรื่องเอา ส่วนใหญ่ก็เข้าไปเลยไปลุ้นน้องๆเอาดาบหน้า  :048:

แต่ดูจากลิสร้านแยกโซนต่างๆ ร้านที่เคยไปก็หายไปจากรายชื่อหลายร้านเลยครับ ไม่ทราบว่าหมดอายุสปอนเซอร์ หรือร้านปิดไปแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
มีทั้งหมดอายุ สปอนเซอร์ และ ปิดไปแล้ว ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ theking01

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0