ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาอ่านแบบหล่นๆกันบ้าง @Cupcake  (อ่าน 9719 ครั้ง)

ออฟไลน์ DJergplatinum

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 97
Re: มาอ่านแบบหล่นๆกันบ้าง @Cupcake
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 11:48:43 PM »
ขออนุญาตตอบการบ้านค่ะ 

ปกตินางฟ้าที่ร้านส่วนใหญ่แอบมาทำงานนะคะ จากที่อ่านแล้ว คุณลูกค้าถามเรื่องส่วนตัวน้องมากเกินไปรึป่าว ค่ะ ซึ่งแต่ละคนมีปฏิกิริยาตอบสนองไม่เหมือนกันค่ะ อาจจะทำให้มีโอกาสในการหล่น มากกว่า 70 % ค่ะ ส่วนในการบ้านของพี่ๆในห้อง HOT ทางน้องไม่ได้สองมาตรฐานค่ะ เพราะพี่ๆในห้อง HOT ทำการบ้านโดยไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว และส่วนใหญ่ถ่ายรูปได้และเขียนออกมาดี และงานดีเพราะจากการกล่อมของพี่ๆเค้าเองค่ะ ซึ่ง ต้องเข้าใจว่า การนวดกระปู๋เป็นการเน้นเอาชนะเด็กโดยการกล่อม ฟินด้วยเนื้อตัวที่สด เด้ง เด็ก ไม่โชกโชน หรือรับงานน้อยมาก ไม่เน้นมืออาชีพค่ะ ในกรณี น้อง ทางร้าน
จะอบรมน้องอีกครั้งค่ะ  จริงๆแล้ว ตามในคำโปรโมทน้องเค้า คือ หล่น และ ไม่ประทับใจยินดีคืนเงิน อันนี้จริงนะคะ ขี้นไปแล้วไม่เกิน 15 นาที ทางร้านยินดีคืนค่าคอร์สเต็ม ค่ะ ซึ่งทางลูกค้าลงมาสามารถแจ้งกับทางพีอาร์ได้เลยค่ะ

สุดท้ายนี้ ยังไงต้องขออภัย คุณลูกค้าเป็นอย่างสูง ค่ะ ทางร้านจะบรมตักเตือนน้องค่ะ ในส่วนที่ผิดพลาด และต้องขอขอบพระคุณที่ยังเป็นลูกค้าที่น่ารักเสมอนะคะ ยังไงช่วยๆเป็นหูเป็นตา น้องๆคนไหนงานไม่ดี งานหล่น แจ้งได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

:035: :035: :035: :035: :035: :035: :035: :035:

:84: :84:ยินดีต้อนรับ :84: :84:

เปิดบริการทุกวัน 12:00 – 02:00

สาวหมวย สวย ใส มากกว่า 10 ชีวิต

:013:มาใหม่…เอี่ยม…ให้ได้อัพเดททุกวัน :013:

การันตี โปรไฟล์ หรู คุณหนูไฮโซ บางคนระดับนางฟ้า ไม่ธรรมดา

ยินดีให้บริการแบบ…จุใจ เสียวไม่อั้น

:035: :035: :035: :035: :035: :035: :035: :035:

นวดอโรม่าแบบญี่ปุ่น สูตรเฉพาะที่ร้าน

ใช้เจล NURU (เจลสาหร่ายทะเลลึก) ที่หนัง AV ใช้ในการแสดง

ได้รับการยอมรับว่าเป็นเจลหล่อลื่นที่ดีที่สุดในโลก

เพื่อสุขภาพและผ่อนคลายความเครียดสำหรับท่านชาย

ราคาค่าคอร์ส

โปรโมชั่นตอนนี้.....ด่วนนน!!!

คอร์ส B2B ถอดหมด บน – ล่าง

60 นาที 1,999 บาท

90 นาที 2,300 บาท

:032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032:

รายละเอียดเพิ่มเติมสอบถามได้ที่

:82:PR สุดน่ารัก เฟรนลี่ เป็นกันเองสุดๆ :82:

TEL. 096-792-4994

LINE ID cupcakespa

สนใจเข้าร่วมกลุ่ม คลิ๊กกก!!! ลิ้งค์นี้เลย

http://line.me/ti/g/R2pJWpHQ-b

:013:ADD ME NOW ADD ME NOW ADD ME NOW ADD ME NOW ADD ME NOW ADD ME NOW :013:

ดูจะเข้าใจไม่ตรงกันนะคับ  พี่ไม่ได้ยุ่งเรื่องส่วนตัวเลย  แต่น้องโผงผางขึ้นมาเอง  น้องพูดเรื่องแฟนตัวเอง พูดเรื่องนู่นนี่นั่นเอง

พี่อาจจะเขียนตอนแรกไม่เคลียร์ เอาเป็นว่าที่บอกว่า ชวนคุยเพื่อให้รู้จักกันมากขึ้น ของพี่คือแค่คำถามเบสิก "สบายดีไหม" "วันนี้เหนื่อยไหม"

รู้จักกันมากขึ้น นี่คือหมายถึง จากที่เป็นใครไม่รู้มาจากไหน พี่ชอบคุยก่อน จะได้ไม่เกร็ง รู้สึกว่ากันเอง ก็แค่นั้น 

และวิธีนี้ น้องส่วนใหญ่เค้าก็โอเคหมดคับ พี่เคยถามหลายคน เคยสังเกตหลายคน เค้าชอบแบบกันเองทั้งนั้นแหละคับ เพราะเค้าไม่รู้จะเริ่มยังไงทำอะไรไม่ถูก

แต่คนนี้ไม่โอเค พี่ก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะมันไม่เหมือนกันทุกคนอยู่แล้ว

แล้วเรื่องส่วนตัวคืออะไรคับ พี่ไม่เคยถามว่าเรียนที่ไหน ทำงานอะไร พ่อชื่ออะไร ฯลฯ 

พี่แค่มีคำถามว่า  เป็นอะไรรึเปล่า  ทำไมนิ่งๆ  รู้สึกยังไงบ้าง   คือพี่ถามเพราะพี่เป็นห่วง พี่แคร์น้อง พี่ถึงถามนะคับ ไม่ใช่สักแต่ทำๆ รุนแรงใส่น้อง

คือพี่บิ๊วๆน้อง นี่แล้วเห็นนิ่งผิดปกติ พี่ถามไม่ได้เหรอคับ? ว่า เป็นอะไรรึเปล่า? ไม่รู้สึกอะไรเหรอ?  แล้วน้องสวนกลับมาว่า "พี่ชักจะพูดมากไป เยอะไปแล้วนะ หนูไม่เคยเจอใครอย่างพี่"  แบบนี้มันสมควรพูดมั้ยอ่ะคับ

หล่น 70% ไม่จริงคับ   เพราะในชีวิตพี่หล่นไม่ถึง 1% คับ 

ไม่เคยพูดอะไรแบบนี้นะ  แต่พี่มีประสบการณ์พอ เจอน้องหลายๆที่ หลายๆคน มากพอ ที่เขาปรับมาให้เขียนห้อง HOT ได้ทันที และฉบับนี้ก็เช่นกันกัน   

พี่ว่าพี่ก็เข้าใจอะไรมากพอ  การบ้านดีๆ พี่ก็เขียนมาเยอะ เป็นหมื่นวิว  สมัครมาตั้งแต่รุ่นบุกเบิก

"พี่รู้จักการนวดกะปู๋ดี" คับ  และพี่ชอบ พี่ถึงมาเที่ยวแนวนี้ ทั้งๆที่ราคาไม่ได้ต่างจากอ่าง 

ถูกต้องคับ เน้นการชนะเด็กโดยการกล่อม ฟินด้วยเนื้อตัวที่สด เด้ง เด็ก ไม่โชกโชน หรือรับงานน้อยมาก ไม่เน้นมืออาชีพ

นั่นคือสิ่งที่พี่ชอบ พี่เข้าใจคับ พี่ถึงมาเที่ยว  สมัยก่อน พี่เจอน้องใหม่แกะกล่องวันแรกรอบแรก  มาเป็นสิบๆคนคับ ไม่เคยมีปัญหา

ที่สำคัญ พี่ก็เข้าใจอีกด้วยว่า นวดกะปู๋ คือการชักๆ ทำให้ลูกค้าเสร็จ  จริงๆมันก็แค่นั้น  แต่น้องไม่แม้แต่จะพยายามทำ 

ผมว่าน้องต่างหากที่ไม่เข้าใจงานนะคับ  ควรต้องมีจิตใจบริการ มากกว่าต้องการมาโยกเอวคับ

ส่วนน้องคนที่ตอบ ไม่ได้อยู่ในห้องนวดข้างบนกับพี่ อย่าคาดเดาเลยคับ ว่าเกิดอะไรขึ้นบ้าง   

ที่เขียนนี่คือเป็นอุทาหรณ์เฉยๆ สำหรับคนเข้ามาอ่านว่า เลือกน้องฮอตๆ บางทีก็อาจจะไม่ได้เป็นอย่างที่เราคิด

แต่พี่ดูจากการตอบของร้านแล้ว สงสัยจะต้องขอบายจริงๆแล้วนะคับ เขียนเหมือนว่า พี่ผิดเต็มๆ  ก็ไม่เป็นไรคับ มีตัวเลือกอื่นอีกมากกว่า 99% ที่พี่ไปได้   

ยังไงก็จะจำเรื่องดีๆที่ผ่านมาละกันนะคับ ใน 1 เดือนที่ผ่านมา พี่ไปที่ร้านบ่อยนะคับ ไม่ต่ำกว่า 10 รอบ  ขอบคุณสำหรับการชี้แจงคับ   

ถ้าไม่ชัวร์ หรือถ้าจะแกล้ง พี่ไม่เอายูสดีๆมาเขียนหรอกคับ นี่ติให้ปรับปรุง เพราะน้องคนนึงงานหล่น พี่ก็แค่ต้องไปทำใจระยะนึง แล้วพี่ก็กลับมาเองคับ

แต่ถ้าจะโทษพี่แบบนี้ก็ช่วยไม่ได้แล้วคับ   ยังรอคำชี้แจงดีๆอยู่นะคับ ไลน์มาก็ได้   

ออฟไลน์ Tahitity

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
Re: มาอ่านแบบหล่นๆกันบ้าง @Cupcake
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 09:38:43 AM »
ร้าน ตอบกับลูกค้าประจำแบบนี้ก็บายเถอะครับ แย่มากๆ นี่หรือจิตขอการให้บริการครับ แย่ๆๆๆ

ออฟไลน์ anuneo012

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 09:52:33 AM »
 :001: :001: :001:

ออฟไลน์ Iสายแข็งI

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 10:51:19 AM »
อ่าน จขกท ตอบกับร้านตอบนี่ วุฒิภาวะคนละเรื่อง -..-

ออฟไลน์ welcometofamily

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 11:50:54 AM »
ผมเล็งๆน้องที่นี่ไว้หลายคน พอมาอ่านกระทู้นี้เจอการตอบแบบนี้ของ เจ้าของร้าน (หรือพีอาร์)  ขอบายครับ  คนเขามาติเพื่อก่อ นอกจากจะไม่รับผิดใดๆ ยังจะเถียง ยัดความผิดให้ลูกค้าอีก

ไม่ไปครับ ร้านแบบนี้ คนตอบวุฒิภาวะแบบนี้

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 02:03:57 PM »
PR cupcake ตอบแบบนี้ผมนี่มั่นใจขึ้นเยอะเลยครับ
มั่นใจว่าไปร้านอื่นดีกว่า เหอๆ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 06:46:04 AM »
ท่าทางจะไม่เหมาะกับแบล็ค บิวตี้
เพราะเวลานวดก็ชวนคุยด้วย ทำลายกำแพง
แต่ไม่เคยเจอแบบนี้ ถ้าเป็นแบล็ค บิวตี้ไม่ทนอยู่แล้ว
เดินลงเลย เจอเด็กติสต์มาก็เยอะยังไม่ถึงขนาดนี้

คงไปร้านที่มีเด็กยินดีให้บริการ ให้ความเป็นกันเอง
กับมิตรภาพดีๆ แบล็ค บิวตี้เชื่อว่ายังมีอีกหลายร้าน หลายคน

หลิน แนนนี่ ตันหยง พิงค์ บีบี โมเดลลิ่ง
ชุนหลี เอ็ม โมเดลลิ่ง
ลิเดีย อัลฟ่า
ยัมมี่ ฟังกี้
ฟ้าใส แป้ง ข้าวฟ่าง เอริน 2

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1418
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 07:48:01 AM »
.. ทีแรกอ่านเนื้อหากามบ้าน ก็แค่ผ่าน ๆ ไม่ได้คิดไร
เพราะป๋าเอิ๊กก็นักเท่วระดับเทพ จ่ายเดือนเป็นแสนอยู่แร้ว
เจอแบบนี้ ก้อคงไม่แปลกเท่าไหร่ ..

.. แต่พออ่านที่ร้านตอบนี้ .. เป็นผม ผมก็ขึ้นว่ะป๋า 555
ก้อเอาเป็นว่า ขอให้คราวหน้าทอน ๆ ๆ ถล่มทลายละกัน
ขอบคุณการบ้านที่ทำให้ตัดสินใจ .. ไม่ไปลอก .. นะคับ
..

ปล.ขอเท่วร้านเดิม ๆ อันสุดฟินและไม่เคยหล่นดีก่าาา ..

:044: :044: :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 12:21:31 PM »
.. ทีแรกอ่านเนื้อหากามบ้าน ก็แค่ผ่าน ๆ ไม่ได้คิดไร
เพราะป๋าเอิ๊กก็นักเท่วระดับเทพ จ่ายเดือนเป็นแสนอยู่แร้ว
เจอแบบนี้ ก้อคงไม่แปลกเท่าไหร่ ..

.. แต่พออ่านที่ร้านตอบนี้ .. เป็นผม ผมก็ขึ้นว่ะป๋า 555
ก้อเอาเป็นว่า ขอให้คราวหน้าทอน ๆ ๆ ถล่มทลายละกัน
ขอบคุณการบ้านที่ทำให้ตัดสินใจ .. ไม่ไปลอก .. นะคับ
..

ปล.ขอเท่วร้านเดิม ๆ อันสุดฟินและไม่เคยหล่นดีก่าาา ..

:044: :044: :044:

เดือนเป็นแสน เว่อไปพี่ 555 ผมเดือนละนิดหน่อย

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 12:22:19 PM »
ท่าทางจะไม่เหมาะกับแบล็ค บิวตี้
เพราะเวลานวดก็ชวนคุยด้วย ทำลายกำแพง
แต่ไม่เคยเจอแบบนี้ ถ้าเป็นแบล็ค บิวตี้ไม่ทนอยู่แล้ว
เดินลงเลย เจอเด็กติสต์มาก็เยอะยังไม่ถึงขนาดนี้

คงไปร้านที่มีเด็กยินดีให้บริการ ให้ความเป็นกันเอง
กับมิตรภาพดีๆ แบล็ค บิวตี้เชื่อว่ายังมีอีกหลายร้าน หลายคน

หลิน แนนนี่ ตันหยง พิงค์ บีบี โมเดลลิ่ง
ชุนหลี เอ็ม โมเดลลิ่ง
ลิเดีย อัลฟ่า
ยัมมี่ ฟังกี้
ฟ้าใส แป้ง ข้าวฟ่าง เอริน 2

ครับ คุยๆดีมีเยอะพี่ ผมเจองี้นานๆที ชิวๆ