ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองแล้วไม่ผิดหวังครับ สำหรับน้องลูกนัท @ZabbSpa  (อ่าน 2031 ครั้ง)

ออฟไลน์ Savageline

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • ไม่เร่ง เน้นฟิลแฟน
งานดีครับ สั้นๆตามนั้นเลย

น้องลูกนัท @Zabb Spa
หน้าตา 9/10 ใครชอบแบบคมๆ Sexy ไม่ผิดหวัง
ผิว 9/10 แทนๆแต่เนียนมากๆครับขอบอก
รูปร่าง 9/10 รูปร่างน้องดีมากๆ น้องบอกชอบออกกำลังกาย
ไฟหน้า 7/10 หน้าอกน้องโมมานะครับ แต่โมมาได้รูปสวยงาม
จิมิ 9/10 อย่าให้บอกเลยครับ ตอนนี้ยังเจ็บหำอยู่เลยครับ!!
GF 1000/10 สำหรับผมแล้วเรื่องหน้าตาเป็นรองครับ บริการที่ดีเป็นกันเองนี่ล่ะที่ผมชอบที่สุด
สิดสอด 2500+ทิป 1000

ป.ล.น้องให้จูบได้แต่ไม่แลกลิ้นนะครับ สุภาพอ่อนโยนกับน้องหน่อยนะครับน้องจะได้อยู่กับเรานานๆ อย่ารุนแรงแบบผม 5555
โชคดีมีทอนครับท่านทั้งหลาย

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: ลองแล้วไม่ผิดหวังครับ สำหรับน้องลูกนัท @ZabbSpa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 05:51:54 PM »
ทางร้านขอมอบส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จรุฟฟๆๆ

การบ้านร้านเราเน้นเฉพาะ การบ้านจริง ไม่นั่งเขียนเอง ลองเชค IP ดูไม่ยากคร้า

(ดังนั้น การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ลองแล้วไม่ผิดหวังครับ สำหรับน้องลูกนัท @ZabbSpa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 08:07:49 PM »
หลังจากเจอกระแสหล่นตีนแหก  ร้านนี้ได้ประชุมแล้วปรับแผนจริงๆครับ  แผนใหม่คือเขียนการบ้านหลอก   เขียนเองอวยกันเอง   เจ้าของกระทู้มีกระทู้แค่หนึ่ง  คือไปหลบอยู่เขาไหนเหรออยู่ดีๆก็มาเขียนการบ้าน   ฝากถึงพีอานะสมาชิกบอร์ดนี้ไม่ได้กินหญ้านะ   ฝากบอกคนข้างๆด้วยว่ามโนการบ้านได้เก่งมาก  ว่างๆไปทำกับเฮียกังฟูน่าจะรุ่งกว่ามาทำพีอานะ  หรือไม่ก็ไปทำงานกับเว็ปเล่าเรื่องเสียวน่าจะรวยนะ   เชื่อมั้ยเดี๋ยวคนโกหกมันจะดิ้นตายไม่นึกว่าจะมีคนจับได้แล้วมาด่าผม  ผมไม่ได้เป็นตัวแทนร้านไหน  เคยมาชมร้านคุณด้วยว่าราคาย่อมเยา  ไม่นึกเลยว่ายิ่งเปิดนานยิ่งแย่ลง   ไม่คิดมั่งเหรอว่าลูกค้ามีทางเลือกเยอะมากๆ  ปากต่อปากว่าแย่ต่อไปใครจะมา  คิดกันมั่งมั้ยว่าตัวท้อปของคุณมีทางเลือกเหมือนกัน  พอร้านนี้ไม่มีคนร้านอื่นให้เยอะกว่าก็ย้ายซิ  ใครจะอยู่ให้โง่ลูกค้าก็ไม่มี   จะโกหกอะไรทำให้มันเนียนหน่อย  ย้ำอีกครั้งว่าอีกซักพักจะมีคนมาด่าผม
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 08:14:44 PM »
ไปดูประวัติมาแล้ว  วันที่สมัคร 19 เมษา 2017  เฮ้ยมาว่าตรูได้ยังไงว่ะเที่ยวสาเยอะแล้วเว้ย  ปกติเปิดแต่หนังโป๊ออนไลน์อยู่ดีๆก็มาเจอเว็ปนี้  สมัครปุ๊บเขียนการบ้านปั๊บ  คืออยากลองของไงเห็นบอกแต่หล่นหล่นหล่นเลยลองไปดู  แล้วตรูผิดตรงไหนว่ะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 08:32:24 PM »
 :81:

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 01:50:29 AM »
หลังจากเจอกระแสหล่นตีนแหก  ร้านนี้ได้ประชุมแล้วปรับแผนจริงๆครับ  แผนใหม่คือเขียนการบ้านหลอก   เขียนเองอวยกันเอง   เจ้าของกระทู้มีกระทู้แค่หนึ่ง  คือไปหลบอยู่เขาไหนเหรออยู่ดีๆก็มาเขียนการบ้าน   ฝากถึงพีอานะสมาชิกบอร์ดนี้ไม่ได้กินหญ้านะ   ฝากบอกคนข้างๆด้วยว่ามโนการบ้านได้เก่งมาก  ว่างๆไปทำกับเฮียกังฟูน่าจะรุ่งกว่ามาทำพีอานะ  หรือไม่ก็ไปทำงานกับเว็ปเล่าเรื่องเสียวน่าจะรวยนะ   เชื่อมั้ยเดี๋ยวคนโกหกมันจะดิ้นตายไม่นึกว่าจะมีคนจับได้แล้วมาด่าผม  ผมไม่ได้เป็นตัวแทนร้านไหน  เคยมาชมร้านคุณด้วยว่าราคาย่อมเยา  ไม่นึกเลยว่ายิ่งเปิดนานยิ่งแย่ลง   ไม่คิดมั่งเหรอว่าลูกค้ามีทางเลือกเยอะมากๆ  ปากต่อปากว่าแย่ต่อไปใครจะมา  คิดกันมั่งมั้ยว่าตัวท้อปของคุณมีทางเลือกเหมือนกัน  พอร้านนี้ไม่มีคนร้านอื่นให้เยอะกว่าก็ย้ายซิ  ใครจะอยู่ให้โง่ลูกค้าก็ไม่มี   จะโกหกอะไรทำให้มันเนียนหน่อย  ย้ำอีกครั้งว่าอีกซักพักจะมีคนมาด่าผม

พี่เจ้าของกระทู้รบกวนมายืนยันหน่อยค่ะว่าไม่ใช่หน้าม้าตามที่พี่เค้ากล่าวอ้าง

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 02:05:12 AM »
และยืนยันอีกทีนะคะว่ากระทู้นี่ไม่ใช่การบ้านที่เราเขียนขึ้นมา  พี่  Savagez   ออกมาแสดงตัวด้วยคร้า  :84:

แล้วท่าน Conanman จงใจจะ Discredit ทางร้านเนื่องจากสาเหตอะไรคะ  เราจะได้กลับไปแก้ที่ต้นเหตุกัน

เห็นตามไปทุกๆกระทู้ แต่ถ้าพี่เป็นลูกค้าจากทางร้านเราจริงๆ

แล้วได้รับบริการที่ไม่ผ่านมาตรฐานทางเราต้องขอโทษอย่างมากนะคะ  :81:

อะไรทำให้พี่คิดว่ามินอาร์จะย้ายไปร้านอื่นคะ  แล้วพี่รู้ได้ไงเอ่ย ว่าคนที่เข้ามาตอบพี่ไม่ใช่มินอาร์ ^^ :88:

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 10:30:23 PM »
เวรกรำ ผมไม่ใช่หน้าม้าแน่นอนครับ ผมเที่ยวของผมมานานแล้ว แต่ไม่ได้เขียนการบ้านได้แต่ส่องคนอื่นมาตลอดเลยอยากลองเขียนดูบ้างเท่านั้น คือเรื่องที่ทางร้านเคยมีประเด็นว่าบริการดีไม่ดีผมไม่ทราบนะครับเพราะผมไม่สนใจ ตราบใดที่ผมได้รับบริการที่ดีผมก็พอใจแล้ว แล้วผมก็เขียนตามที่ได้รับบริการมาจริงๆครับ ดีก็บอกว่าดีไม่ดีก็บอกว่าไม่ดี ไม่มีปรุงแต่งครับ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 10:41:30 PM »
เวรกรำ ผมไม่ใช่หน้าม้าแน่นอนครับ ผมเที่ยวของผมมานานแล้ว แต่ไม่ได้เขียนการบ้านได้แต่ส่องคนอื่นมาตลอดเลยอยากลองเขียนดูบ้างเท่านั้น คือเรื่องที่ทางร้านเคยมีประเด็นว่าบริการดีไม่ดีผมไม่ทราบนะครับเพราะผมไม่สนใจ ตราบใดที่ผมได้รับบริการที่ดีผมก็พอใจแล้ว แล้วผมก็เขียนตามที่ได้รับบริการมาจริงๆครับ ดีก็บอกว่าดีไม่ดีก็บอกว่าไม่ดี ไม่มีปรุงแต่งครับ

ขอบพระคุณมากค้าพี่ Savagez

• *