ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามท่านที่เคยเที่ยว  (อ่าน 1546 ครั้ง)

ออฟไลน์ birdbird26

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
อยากสอบถามท่านที่เคยเที่ยว
« เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 11:39:35 PM »
กำลังเริ่มเที่ยวครั้งแรกครับว่าจะลองไป Zapp Spa อยากทราบว่าบริการ OK ไหม เห็นบางท่านว่าดี บางท่านว่าน้องๆไม่ fresh เหมือนในภาพ
และ ครั้งแรกจะไป อาบ เลยหรือ ไปกระปู้ อันไหน ok กว่ากันครับรบกวนแนะนำสถานที่หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Enterboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
Re: อยากสอบถามท่านที่เคยเที่ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 09:29:02 PM »
ไม่เคยไปร้านนี้ครับ แต่เที่ยงครั้งแรกลองแค่นวดเฉยๆก่อนมั้ยครับ เดี๋ยวตื่นสนามแล้วจะไม่เสร็จเอา ลองๆไปให้ชินก่อน 555  :92:

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
Re: อยากสอบถามท่านที่เคยเที่ยว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 01:20:50 AM »
ลองไปดูห้องการบ้านครับ ปลอมทั้งนั้น คนในเว็ปเขารู้หมด  ตอนนี้เริ่มลามไปเว็ปอื่นเเล้ว ลองไปได้ครับ เจอพีอา เเล้วจะรู้  อิอิ