ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยขึ้ัน กับน้องมิลิน ร้านCupcake บ้างครับ  (อ่าน 1557 ครั้ง)

ออฟไลน์ EDDY99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เห็นน้องมิลินและไปสะดุดกับคำว่า Car park นี่เเหละครับ ตั้งแต่ลืมตาดูโลกมา จนตอนนี้ 27 แล้ว ไม่เคยสัมผัสกับคำๆนี้เลย
อยากได้อยากโดนมากครับ แต่เห็นหลายกระทู้บอกร้านนี้งานหล่นเยอะเลย
เลยอยากลองถามเพื่อนๆ พี่ๆ สมาชิคดูครับ
ถ้าเคยที่สำคัญน้องคนนี้เค้ารับงานจบ ด้วยรึเปล่า

ขอบคุณล่วงหน้าครับทุกท่าน

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
Re: ใครเคยขึ้ัน กับน้องมิลิน ร้านCupcake บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 10:56:37 AM »
คนที่ไม่เสร็จ car park จริงๆก็ยากที่จะมีคนทำให้เสร็จทางนี้ได้ครับ
ผมเองก็เป็นคนนึงที่ไม่เคยมีใคร car park ได้ สมัยก่อนเที่ยวเค้าท์เตอร์คาราโอเกะ เด็กทั้งร้านและทุกสาขารู้จักผมดีครับว่าไม่เสร็จชัวร์ แต่เราก็ยังเสร็จด้วยวิธีอื่นได้ครับ

ออฟไลน์ EDDY99

• *
  • Like: 1
Re: ใครเคยขึ้ัน กับน้องมิลิน ร้านCupcake บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 10:59:59 AM »
ครับผมขอบคุณ จะบอกว่าไม่เคยเที่ยวเลยครับ
ที่ผ่านมาก็มีแฟน ครับ แต่เค้าไม่ยอมCar Park ให้
เลยอยากลองเที่ยวแล้วเห็นเค้าบอกสามารถ . ได้
เลยอยากลองครับ อยากไปในแนวที่น้องเต็มใจบริการด้วยครับ
จะได้มีความสุข 2 ฝ่าย
ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 01:29:52 PM »
จอดรถนั้น เสียวสุดๆครับ ยิ่งตอนเสร็จแล้วน้องยังดูดต่อเลียรอบๆหัวเนี่ย แทบขาดใจ...ตูดลอยไม่ติดพื้นแน่นอน

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 03:16:02 PM »
จอดรถ มัน อยู่ที่ความพอใจ ทั้ง 2 ฝ่าย มากกว่านะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ art1405

• *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2017, 04:24:13 PM »
จะ . ได้ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจของน้องและความสะอาดของเราด้วย ผมเคย 2 ครั้ง กับร้าน นกป. ไม่ต้องออดอ้อนขอน้องก็จัดให้เลย อยากบอกว่าฟินสุดๆ ฟินตรงจอดรถแล้วน้องก็ยังไม่หยุด จอดจนหมดทุกหยดแถมบิ้วต่อให้อีก  :048: