ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านหรือน้องคนไหนที่สามารถราดหน้าได้บ้างครับ  (อ่าน 1906 ครั้ง)

ออฟไลน์ thairuh

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ตามนั้นครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ  :87:

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ต้องลองถามน้องดูละครับ

ถ้าจะเอาแบบท่าน thairuh ก็ลอง

1. ไปซ้ำน้องบ่อยๆ ให้น้องเกิดความคุ้นเคย อาจจะ 7-8 รอบ อันนี้ แล้วแต่ แต่พูดตรงๆ ว่าเสียเวลา 5555 จริงวิธีนี้มันเป็นธรรมชาติอะครับ

ถ้าเราคุ้นเคยกับอะไรบ่อยๆ ก็จะทำมันได้

2. ทิปหนักๆ แบบ 3000-4000 ถ้าน้องยอมก็คงจะได้ ถ้าไม่ได้ ก็เพิ่มทิปเข้าไป ซึ่งวิธีนี้อาจเปลืองตัง แต่ให้ผลเร็ว

แต่อย่างไรก็แล้วแต่ ก็ขึ้นกับน้องด้วยครับ ว่ายอมไหม? อาจเป็นความเห็นที่ตรงไปนะครับ แต่สิ่งใดที่ท่านทำแล้วไม่เดือดร้อนคนอื่น ไม่เดือดร้อนน้องๆ ก็ทำไปเถอะครับ

ผมคงไม่พูดจาแบบพระเอ๊กก พระเอก เพราะไม่คิดจะเอาน้องเป็นเมีย และคงไม่คิดจะเป็นผัวน้อง ๆ 5555

ปล. ถ้าอยากแบบที่ท่านว่า ผม ก็พอชี้เป้าให้ได้ มั่นใจว่าเกินกว่า 50% ก็ Pm มาแล้วกัน 555
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ nakraha

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

ลองคลิกดูซิครับ  :013: