ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แผนไทย ร้านไหนมี  (อ่าน 1643 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arthurann

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
แผนไทย ร้านไหนมี
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2017, 02:28:57 AM »
นกป. มาก็หลายปี เคยได้ยินมานานว่าแผนไทยก็มีพิเศษระดับ 1-2 .... เลยอยากไปนวดให้หายเมื่อยแล้วก็มีพิเศษเล็กๆน้อยๆพอได้หายอยาก.. เพื่อนๆพี่ๆมีร้านไหนแนะนำมั๊ยครับ ถ้าเป็นไปได้ขอพิกัดแถว รัชดา ลาดพร้าว วงศ์สว่าง.... ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chaigoku

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: แผนไทย ร้านไหนมี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 01:49:45 PM »
เคยไปแต่แถวอ่อนนุช มีระดับ 1 เกือบทุกร้านครับ