ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำน้องๆที่ ขาว ผอม ขาเรียว สูงได้ก็ดี ไม่เกี่ยงขนาดหน้าอก หน่อยนะครับ  (อ่าน 1104 ครั้ง)

ออฟไลน์ decter123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เป็นคนชอบแนว ขาวๆ ยิ่งขาวจัดยิ่งดีเลยครับ และผอม ขาเรียวๆเลยครับ
ถ้าสูงได้จะยิ่งชอบ แต่ไม่สูงไม่เป็นไร ส่วนนมนี่ได้หมด ตั้งแต่กะเปาะเลยครับ
ไปมาส่วนมาก พิมพ์นิยมจะเนื้อนมไข่ สไตล์ที่ชอบก็หาไม่ค่อยได้ ไปร้านแล้วไม่ขึ้นก็กระไรอยู่
แต่มันไม่ฟินครับ

พี่ๆท่านใด้พอทราบแนวๆนี้ ช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ออฟไลน์ STORM2855

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องซานิ the resort เลยครับ ตามความต้องการเลย นมไม่เล็ก สูงขาว ขาเรียว ครับ