ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมนี้ที่ผมใฝ่ฝัน ใหญ่ธรรมชาติ + บริการที่ดีงาม น้องน้ำผึ้ง Area spa ดูรูป  (อ่าน 3530 ครั้ง)

ออฟไลน์ Armando

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ชอบที่สุดเมื่อรู้ว่าที่ใหนมีน้องน้องใหญ่ ๆ ธรรมชาติได้จะดีมาก แล้วที่เมื่อเช้าตอนผมตื่นนอน ผมฝันเปียกอ่ะครับในฝันผมกำลังนัวกะสาวนมโตอยู่ แต่ดันกระตุกเพราะเสียงท่อเด็กแว๊นแถวบ้าน ผมเลยต้องตื่นมาด้วยความเสียดายและนี่คือสิ่งที่กระตุ้นให้วันนี้ผมต้องหาทางออกหาทางเอาน้ำออกจากความฝันสู่ความเป็นจริงผมมาที่นี่ครับ Area spa ไม่ไกลบ้านผมเท่าไหร่ที่สำคัญคือผมได้เช็คน้องจากทางไลน์ร้านแล้วบังเอิญมีเป้าหมายให้พุ่งจู๋เข้าใส่ผมเลยสอบถามข้อมูล ก่อนแวะเข้ามาชมครับ ไม่นานผมก็มาถึงที่ร้านมาถึงร้านผมขอดูน้องคนนึงพอที่ผมอยากเห็น ชื่อว่า น้องน้ำผึ้ง ผมระบุคนไปเลย เอาล่ะแล้วพีอาร์เรียกน้องมาให้ชมครับ หน้าน้องหวาน สูง ขายาว เอวมี นมเด้งใหญ่ ชอบใจเลยอ่ะจะเดินตามน้องไปเลยก็ว่าได้ ไม่รอไรแล้วผมบอกคนนี้เลยพีอาร์น้องเข้ามาคล้องแขนรับผมจากอีกห้องสู่อีกห้องในห้องกว้างขวาง

ผมกอดน้องจากทางข้างหลังน้องสะดุ้ง เอานิ้วมือเลาะขอบยกทรง แล้วสะกิดที่จุกผมยืนใกล้ชิดสนิทกับตัวน้องเค้ามากหัวใจเต้นแรงนมแน่นๆใหญ่แท้ แต่ไม่ยาน ผมปลดเสื้อในน้องออกถอดกางเกงในน้องออก บอกน้องว่าอย่าถอดรองเท้านะผมชอบแบบนี้ และขอเก็บรูปนมไว้หน่อย น้องก็ยินดีนะครับ

• *

• *

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ว้าว น่าสนใจ ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

• *
ใหญ่ใช่มั้ยครับ ผมเก็บรูปนมมาพอสมควรก็เกรงใจน้องเค้าแล้วครับเลยพากันอาบน้้ำ น้องใจเย็นๆในตอนอาบน้ำน้องก็ฟอกฟองสบู่ถูตัวให้ผมแล้วผมก็ช่วยน้องถูด้วย จะได้เพลิดเพลินผมถูนมให้น้องตอนที่ถู จู่ผมมันก็แข็งมากๆ ผมเริ่มเอามือล้วงคลำจุดซ่อนเร้นที่โหนกแน่นนูนพอๆกะนมน้องเลย น้องร่อนสิครับผมดันตัวน้องติดกำแพงเลย จับยกขาข้างนึง ปากปะกบที่จุกนมดูดๆน้องร้องซี๊ดหน้าตาได้อารมณ์

• *

• *
4.
ยังไม่หมดนะ รูป เดี๋ยวมาต่อ

ออฟไลน์ konbannok

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
ชอบบบบ นมใหญ่

ออฟไลน์ Lek3peace

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106