ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมในฝันชัดๆเบย น้องปันปัน @Birtney ขาว ใหญ่แท้ ชมพูวิ้ง!+ปาใสกิ้บ  (อ่าน 2371 ครั้ง)

ออฟไลน์ Biggyyy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ได้ส่วนลดจากทางร้าน เลยต้องรีบมาใช้ อิอิ

คุ้มฝุดๆ

ที่สำคัญ ได้เจอน้องใหม่ใสโคตรๆๆๆๆ ของร้าน ที่พีอาร์สุดน่ารักแนะนำให้

มันโดนใจเจรงๆ กับน้อง ปันปัน บริทนี่   :032:

บอกเลยว่า เด๋วสักพักคิวแน่นแน่ๆ หน้าตาโคตรรรรรรน่ารัก ทรงโต อวบอิ่ม ธรรมชาติ ตาสวยมากกก

ยิ้มโคตรมีเสน่ห์ แถมคุยเก่ง น่ารักตามสไตล์เด้กเพิ่งจะวัยรุ่นประมาณ 20 หย่อนๆ :82:

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
งานอาบน้ำ งานนวด ตามมาตรฐานนะครับ

ที่แถมมาคือเน้นขำ น้องคุยเก่งมาก ไม่รู้ว่าเป้นงี้กะทุกคนรึป่าว

แต่ที่รู้ๆคือ เวลาอยู่ด้วยกันสองคนแบบไม่มีผ้าผ่อนมาปิดบังนี่มันฟินดีจริงๆ

เรียกว่าแข็งได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามอะไรเลย

บอกได้เลยว่าเนื้อตัวดีมากกกกก ผิวเนียน แน่น อวบอัด ไร้ริ้วรอย โคตรรรรรน่าฟัด!!! :048:

• *
นัวเนี่ย เขี่ยกันไปมาสักพัก อารมณ์มันเริ่มติดครับ

ผมจู่โจมน้องก่อนด้วยการไซร้ตามจุดเสียวต่างต่างของน้อง

การตอบสนองดีเยี่ยม ผมเริ่มละเลงลิ้นไปที่บริเวณหัวนมอันสว่างวาบบบ ชมพูระเรื่อ

น้องก็ครางเป็นจังหวะ เป็นความรู้สึกที่เปี่ยมสุขเจรงๆ กับของดีดีที่นานๆจะเจอแบบเน้ :81:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
เร็วมาก พี่ Biggyyy

น้องปันๆ เพิ่งมาใหม่เลย
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

• *
เร็วมาก พี่ Biggyyy

น้องปันๆ เพิ่งมาใหม่เลย

ใช้คับพี่ พอดีพีอาร์เค้าแนะนำ

• *
น้องเริ่มเปลี่ยนจากฝ่ายรับเป็นรุก จับตอปิโดเขื่องของผม รูดขึ้นรูดลงเล็กน้อยจนแข็งเต็มตัว

แล้วจัดการดูดกะชากวิญญาณกันสดๆ ไร้สิ่งกีดขวางงงง  อุ้ยยยยยยย

เห็นเด็กๆใสๆ ทำไมงานเฟี้ยวเป็นบ้า

บอกเลยว่าดูดแบบน้ำลายท่วมเหมือนเด็กเสียสติ :038:

ดูดจนแทบจะยิงใส่ปาก

:037:

• *
ผมจึงต้องถอนสมอออกมาก่อนที่จะเป็นฝ่ายพ่ายแพ้

และจัดการอุ้มร่างอันอวบอัดของน้องวางราบ

กางขาอ้าสว่าง จนช่องสวาทเยิ้มล้อคพิกัดชัดอยู่ตรงหน้า

เมื่อเป้าหมายอยู่ข้างหน้าผมจึงจู่โจมยัดแท่งตอปิโด ใส่จุดหมายทันที

ชอคสิครัชชชชชชชช  แทบไม่เข้า :91:

ต้องใช้ความสามารถพอสมควรถึงจะพาอาวุธหายเข้าถ้ำได้อย่างมิดลำ :032:

น้องปันปันตัวแสบ ข้าศึกของผม ร้องขึ้นมาทันทีราวกับเจ็บปวดเหลือเกิน ทว่าก็โอบเอวผมไว้อย่างแนบแน่น

• *
ผมเปลี่ยนท่าการโจมตีอีกครั้งด้วยการจับน้องหันหลัง

แล้วเสียบอาวุธด้วยท่า Doggie

ทุกอย่างเริ่มง่ายขึ้น เข้าง่ายกว่าตอนเบิกร่องเยอะ  :044:

เสียงเนื้อกระทบบั้นท้ายใหญ่ๆ กลมของเธอดังสนั่น พลั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ถึงห้านาที ผมก้ต้องแพ้เธอจนตัวงออออออ

น้องถ้าให้ผมจัดอีกรอบด้วยความมันค้างหรือไงไม่ทราบ แต่ด้วยสังขาล ผมจึงต้องยอมเจรงๆ

เด็กมันแร๊งงงงงง!!!

น้องปันปัน @Britney  ไปลองเองละกันนะ แล้วจะรู้ว่าที่ผมเขียนมา ไม่ได้โม้    อิอิ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
นมธรรมชาติ น่าดูดมากกกกก :032: