ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขี้อ้อนช่างเอาใจ ตัวเล็กจุกโชมพู น้องชูการ์ Area spa มีรูป  (อ่าน 1959 ครั้ง)

ออฟไลน์ FOOD OIL

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
นิสัยดีอ่ะ อยุ่ด้วยแล้วไม่รู้สึกว่าอึดอัดเลย น้องชวนคุยนู่นนี่

แบบจากที่ผมเองปกติเป็นคนไม่ค่อยคุยนะครับเวลาไมเที่ยว

ถ้าเจอน้องที่คุยไม่เก่งอีกนี่ สถานการณ์เงียบงันพาเกร็งอีก

ต่างหาก แต่กับน้องชูการ์ไม่ใช่แบบนั้น น้องคอยถามหยอก

คุยให้ผมไม่เกร็งเลยรู้สึกได้ว่าอยากอยู่ต่อนานๆซะด้วยซ้ำนะ

คือผมเป็นคนอยากเที่ยวแต่ก็เป็นคนขี้อายด้วยน้องทำให้ผม

สบายไม่เขิลได้งัยยัง งง อาบน้ำก็อาบด้วยกันน้องถูน้องล้าง

ให้สะอาดจริงๆ มือนุ่มๆของน้องกับฟองสบู่ลื่นๆ นะครับตอน

ที่น้องถูเอ็นให้ผมนั้นมันก็แสนจะแข็งแล้วอ่ะ ใบหน้าน่ารักที่

ดูหวานแหววของน้องอีก ยิ่งทำให้ผม ติดตา ติดใจ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ขาวบาง น้องน่ารัก

• *
โคกอูม นูน ขาว ขนนิ่มสุขภาพดี

• *
นมดี จุกสีชมพู

• *
หลังอาบน้ำเสร็จเราออกมาที่ข้างนอก น้องนวดเก่งนะ

นวดหลังดีนวดเอ็นสบาย น้องบิ้วผมจากทางข้างหล้ง

ลงลิ้นลากยังร่องก้น ผมต้วลอยเลยตอนนั้นตื้นเต้นดี

น้องบิ้วเก่งเสร็จน้องก็มาหอมตามต้นคอแล้วค่อยๆพา

ให้ผมบิดตัวกลับมาเราหันหน้าเข้าหากันจากเด็กสาว

พูดเก่งตอนนี้ในตาน้องเยิ้ม น้องยิ้มที่มุมปากเอามือไป

คว้าเอ็นน้องร่อนเอวบนตัวผมในขณะที่มือประคลองเอ็น

รูดตามจังหวะเอวไปได้สวยพร้อมเพรียงกันมากครับ

• *
เสียวมาก น้ำน้องก็นองเลยนะ น้องร้อง ผมร้อง

• *
หืม เสร็จแล้ว น้ำมาจากใหนเยอะมาก เสียวจริง กับน้องชูการ์

เป็นอะไรที่ติดอกติดใจ จริงๆ อยากต่ออีกรอบแต่เงินไม่อำนวย

ค่อยมาใหม่ 55555 ถึงไม่คอยมีแต่งานนี้ผมแจกทิปนะครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
+1 คับเขียนได้ดี ขอบคุนการบ้านคับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48