ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ผิดหวังกับน้องเปิ้ล @inLove บางบอน  (อ่าน 873 ครั้ง)

ออฟไลน์ relax07

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ไม่ผิดหวังกับน้องเปิ้ล @inLove บางบอน
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 03:24:46 PM »
ผมแทบไม่มีประสบการณ์กับการณ์ผ่อนคลายแนวนี้ซักเท่าไหร่
เพราะส่วนตัวแล้วชอบที่จะนวดแผนไทยให้หายเมื่อย ก่อนที่จะผ่อนคลายให้ถึงที่สุดกับจุดอื่นๆ
ร้านนี้ก็เคยมีโอกาสตามน้องที่เคยทำงาน ร้านนวดแผนโบราณแล้วเปลี่ยนแนวมาจับกะปู๋
มาใช้บริการครั้งถึงสองครั้ง แล้วก็ยังไม่ได้มีโอกาสกลับมาใช้บริการอีกครับ
แต่ได้ @line ของร้านติดเครื่องไว้ แต่ละวันร้านก็จะส่งรูปน้องๆ เข้ามาให้ดูอยู่ทุกวัน

จนวันนึงประทับใจกับรูปน้องเปิ้ลที่ทางร้านส่งมา
ประกอบกับร่างกายต้องการการระบายจึงเป็นที่มาของการบ้านนี้ครับ

หลังจากติดต่อ จองคิวสาวน้อยเป็นที่เรียบร้อยก็เดินทางถึงร้านครับ
ร้านเป็นตึกแถวห้องเดียว หลังจากชำระเงินเรียบร้อย (ทางร้านรับบัตรเครดิตด้วยนะครับ)
น้อง Pr หนุ่มก็ตะโกนเรียกน้องเปิ้ลออกมาต้อนรับ
นาทีแรกที่เห็นคือเป็นสาวน้อยตัวเล็กๆ หน้าตาหน้ารัก แทบจะไม่ดรอบจากในภาพเท่าไหร่นัก
แม้จะไม่ตรงปกเป๊ะๆ แต่ผมก็ยังประทับใจมากอยู่ดี
ใส่เสื้อยืดตัวจิ๋ว กับยีนสาขั้นตัวเล็กๆ น่ารักๆ แบบไม่ประดิษฐ์ สมวัย 20 ต้นๆ
หลังจากสบตากันเล็กน้อย ผมก็เดินต้อยๆ ตามน้องไต่บันไดขึ้นไปสู่ชั้นบน
 :044:
ด้วยความเคยชินกับการนวดน้ำมัน ขณะที่น้องขอตัวลงไปหยิบอุปกรณ์ ผมก็เลยเผลออาบน้ำเองซะงั้น
ลืมไปว่าที่นี่ น้องๆ จะมาคอยอาบน้ำให้เรา ^^
อาบน้ำยังไม่ทันเรียบร้อยดี หันมาที่เตียง น้องเปิ้ลก็มานั่งยิ้มหวานรอยู่แล้วครับ
ก็พูดจาทักทายกันนิดหน่อยตามประสา ไม่ใช่เพื่อละลายพฤติกรรมน้องนะ
แต่มันจะเป็นการลดความตื่นเต้นของผมเอง เพราะน้องนั้นค่อนข้างจะตรงสเป็คของผมเลยทีเดียว

น้องมีสำเนียงเหน่อๆ นิดๆ ได้ความว่าเติบโตมาจากจังหวัดที่ที่เสียนงเหน่อเป็นเอกลักษณ์นั่นแหละครับ
หลังจากพูดคุยกันพอประมาณ น้องก็หันหลังไปพันตัวด้วยผ้าขนหนู ก่อนจะถอดเสื้อตัวน้อย กับยีนขาสั้นตัวจิ๋วออก
แล้วน้องก็ค่อยๆ นั่งลงบนเตียงและเริ่มจะลวนลามผมไม่ตามส่วนต่างๆ
 :035:
ช่วงบนของน้องนั้นซ่อนรูปกว่าที่ครับ สวย และนิ่มมือมากกกกกกก หาสิ่งแปลกปลอมไม่เจอ
ยิ่งจับยิ่งเพลิน ส่วนมือน้องก็ ล้วงลงไปที่ช่วงล่างของผม
พร้อมๆ กับเอาลิ้นมาชิมตามส่วนต่างๆ ของร่างกายผม
นี่เป็นครั้งแรกที่รู้สึกว่าการถูกเลีย มันจะเสียวได้ถึงขนาดนี้
เคยแต่ไปเลียคนอื่นเขา  ^^
 :048:
ก่อนจะพลาดท่าเสียที เพราะความเสียวและความน่ารักของน้อง
ผมให้น้องหยุดมือซักครู่ เพื่อขอโอกาสเอาคืนบ้าง
มือขวามผมเปลี่ยนจากเป้าหมายด้านบน เปลี่ยนเป็นโจมตีลงสู่เป้าหมายด้านล่าง
ปรากฏว่า ช่องทางนั้นค่อนข้างสะดวกและกระทัดรัดครับ
หลังจากโจมตีไปซักพัก ก็ได้ยินแต่เสียงหอบ ผ่านลมหายใจเบาๆ ของน้อง
 :032:

ผมจอมตีด้วยมืออยู่พักใหญ่ ก่อนน้องจะเอื้อมมือกลับมา โจมที่ฐานด้านล่างของผมบ้าง
งานนี้ผมไม่มีขัดขืนแล้วครับ ผมกกอดน้องไว้แน่น พร้อมกับลูบไล้ไปตามผิวที่เรียบลื่นเพลินมือเป็นที่สุด
แล้วทุกอย่างก็จบลงแบบที่มันควรจะเป็นผมนอนพักซักครู่ น้องก็จูงมือไปอาบน้ำ อย่างตั้งใจ

งานนี้เรียกได้ว่าฟินกันแบบสบายกระเป๋า เพราะที่นี่เน้นราคาที่ประหยัด
แต่คุณภาพนั้นเกินราคาแน่นอน

น้องเปิ้ล : คุยสนุกเป็นธรรมชาติ อายุ 20 นิดๆ ผิวลื่น เนียน ช่วงบนนิ่มสบายมือ

ก่อนจากไปฝาก link ไว้จิ้มไปดูหน้าน้องได้นะครับ
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=174918.0

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ไม่ผิดหวังกับน้องเปิ้ล @inLove บางบอน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 03:56:32 PM »
 :85:

ออฟไลน์ leed1969

• ภารกิจ ติดตามและตามหานางฟ้า
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 684
Re: ไม่ผิดหวังกับน้องเปิ้ล @inLove บางบอน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 08:12:00 AM »
   น้องน่ารักดีครับ :81: :81:

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 26, 2017, 01:05:14 PM »
น่ารักครับ