ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรก ส่งการบ้าน น้องปลายฟ้า ไออิ สามัคคี ครับ  (อ่าน 2907 ครั้ง)

ออนไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
เพิ่งส่งการบ้านครั้งแรก อาจจะอธิบายไม่ค่อยละเอียดแต่ให้ข้อมูลจริงๆดีกว่าครับ

1. งานอาบน้ำ จัดว่าเสียว โม๊คสด ครับเสียวมาก แทบระเบิดคาปาก
2 งานนวด นวดดีมากครับ สบายได้เลย
3 งานนัว ผมไม่ได้นัวอะไรน้องมาก เพราะทำงานมาเหนื่อยๆ นอนให้น้องจัดการก็ถือว่าเสียว โม๊คสดเช่นเคย

4 ค่าคอร์สไม่แพงครับ 1500 ผมว่าเนื้อตัวเกินราคาอยู่ สัดส่วน จำได้แต่หน้าอก 36 เท่าที่สัมผัสคือทำมาครับ แต่ทำมาดีเนียนนุ่มไม่แข็ง

ปล. ปลากากๆจากกล้องมือถือจะพังของผม อาจจะถ่ายไม่สวย ต้องขอโทษเอาไว้ด้วย
ตัวจริงน้องไม่ใช่คนผิวขาวนะครับ แต่ผิวสีแทน เนียน
แต่ผมว่าลองไปสักครังดีกว่าครับ ร้าน ไออิ ถนน สามัคคี

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ครั้งแรก ส่งการบ้าน น้องปลายฟ้า ไออิ สามัคคี ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 11:37:03 PM »
 :032:

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
Re: ครั้งแรก ส่งการบ้าน น้องปลายฟ้า ไออิ สามัคคี ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 08:18:56 AM »
น้องสวยมั้ยครับ

ร้านนี้ผมเคยไปประมาณ 3 รอบ เน้นนวดตัวผ่อนคลายสบายตัวมากเลยครับ
ทีสำคัญราคาไม่แพงด้วย

ออฟไลน์ P_wat

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 09:57:27 AM »
ห่างจากบ้านไม่ถึง 3 กม.แต่ไม่เคยไปเลย
เพราะไม่รู้ว่าเป็นร้านแบบไหน
ได้ข้อมูลแบบนี้ไปแน่นอนครับ
ขอบคุณลายแทงดีๆ

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 02:44:30 PM »
ขอบคุณการบ้านดีครับอธิบายรายละเอียดชัดเจน น่าลองร้านใหม่ๆครับ :82:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...