ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่แถวห้วยขวาง ครั้งแรกไปที่ไหนดีครับ  (อ่าน 1079 ครั้ง)

ออฟไลน์ theice1234

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ขอเดินทางสะดวก ใกล้ MRT ก็ได้ ไปตอนกลางวันครับ

มันนวดใช่ไหมครับ หรือทำอย่างอื่นด้วย

ขอแบบน่ารักๆ ไม่เอาหน้าตาแบบดุๆนะครับ มันจำกัดอายุเข้าไหมครับ แต่ผม24แล้ว

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ ><

ออฟไลน์ Wason P

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: อยู่แถวห้วยขวาง ครั้งแรกไปที่ไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017, 10:45:52 AM »
นวดอย่างเดียวครับ อายุ 80 ก็นวดได้ครับถ้าไหว  :034: