ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่อง "ทิป" ควรให้น้องๆเท่าไรดีครับ แล้วจะให้คาร์ปาร๋คด้วย(มือใหม่)  (อ่าน 3989 ครั้ง)

ออฟไลน์ allenwalker

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ปกติเพื่อนๆให้ทิปน้องๆเท่าไรครับ อย่างถ้ามีสเปร์ด้วยหรือคาร์ปาร์คควรให้เท่าไรช่วยแจงให้หน่อยครับ แล้วถ้าจะให้น้องคาร์ปาร์คควรคุยอย่างไรหรือบอกน้องไปตรงๆเลยว่าพี่ขอคาปากได้ไหม  :035:

ออฟไลน์ Andy Cole

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
สเปรย์+คาร์ปาร์ค = 1,000

• *
ขอบคุณมากๆเลยครับ :004:

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 254
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
 ตามท่าน แอนดี้ โคล มาเลยจ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
ถามอีกหน่อยครับถ้าขึ้นน้องๆเค้าด้วยปกติให้ที่เท่าไรหรอครับ :81: พอดีผมจะไปครั้งแรกกลัวพลาดอะไรแล้วจะทำให้น้องเค้าไม่โอกับเราอ่ะครับ

ออฟไลน์ holyx

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
น่าให้ตามธรรมเนียมขั้นต่ำถ้างานไม่หล่น ควรมากกว่า 10 % ของค่าคอส คนไหนงานดีประทับใจ กะมาซ้ำ ก็ให้เพิ่มตามความถึงใจ ถ้ามี OPTION ก็เพิ่ม ก็บวกค่า OP ไป ด้วยครับ

• *
ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆที่มาให้คำแนะนำด้วยครับไว้ไปเปิดเมื่อไรจะมาลงการบ้านแน่นอน :035:

ออฟไลน์ sudyod02

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ผมรบกวนถามเพิ่มเติมหน่อยครับ พอดีผมเองก็มือใหม่จะลองเที่ยววดูบ้าง ถ้าผมเลือกคอร์สจบไปแล้ว ผมควรจะทิปเท่าไหร่เหรอครับ ถึงจะไม่น่าเกลียด พอดีงบไม่ได้เยอะมาก

ออฟไลน์ authenticity

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
น้องบางคนจะเสนอราคามาเลยนะครับ