ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: K spa เมืองทองช่วงเดือนที่ผ่านมาเกิดไรขึ้นป่าวครับ  (อ่าน 2928 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pog420

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ใครเคยขึ้นกะโชกุน บอกทีครับ

ผมเจอมาpr บอกกะที่น้องปฎิบัติคนละเรื่องเลย
ไม่เคยโดนแย่ขนาดนี้มาก่อนตั้งเเต่เที่ยวมา
 ต่างกรรมต่างวาระมีอยุ่จิง

ช่วงปีที่แล้วถึงมีนาปีนี้โคดแฮบปี้
พอคิดถึงบรรยากาสบู้ๆแบบเดิมกลับมาเละเทะหมดเลย
ก่อนหน้านี้เทคิว ผ่านไปเดือนนึงมาวันนี้ น้องตำละลง
ไม่มีเปื่อย หรือ สด ในตำนานเเเล้ว

น้องเจี้ยบผมเขียวปี๋ ไอโกะ ถุงหยก น่ารักทุกคน

คิดถึงจัง

ออฟไลน์ Csp

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: K spa เมืองทองช่วงเดือนที่ผ่านมาเกิดไรขึ้นป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 11:45:53 AM »
เด็กเปลี่ยนเยอะมาก  :002: อะไรๆ ก็เลยเปลียนไป