ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าน้องๆในร้าน เค้ามีตรวจโรคบ้างไหมครับ?  (อ่าน 3406 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tamarixnon

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับ วันนี้ผมได้มีโอกาสเข้าไปใช่บริการร้านที่มีลิสในเวปนี้ล่ะครับ ด้วยอารมณ์พาไปเลยหน้ามืด
จัดคอร์สจบไปเลยอ่าครับ มีท่า 69 , โม็คสด, สอดใส่แบบใส่ถุงยาง , จูบแลกลิ้น , และปิดท้ายด้วยคาปาร์ค
พอกลับมามีสติ เลยกลัวและแอบกังวลนิดนึงอ่าครับ กลัวติดโรค พี่ๆทุกท่านมีคำแนะนำอย่างไรบ้างครับผม ขอบคุณมากๆครับ (>___<)

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: อยากทราบว่าน้องๆในร้าน เค้ามีตรวจโรคบ้างไหมครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 12:11:13 AM »
ส่วนใหญ่ๆ น้องๆ เขาดูแลตัวเองดีนะครับ

ถ้าเราป้องกันตัวเอง ใส่ ถุงยาง ดูแลรักษาความสะอาดร่างกาย ไม่เป็นแผล หรือ เป็นอะไร ตอนไปเที่ยว

ปลอดภัย ครับ อาการนี้ จะเป็นกับคนเที่ยวใหม่ๆ แล้วกังวล

สบายใจได้ ไม่เป็นไร หรอกครับ

ถ้าจะเพิ่มความสบายใจ ไป ตรวจที่ รพ ก็ได้ แต่อย่าบอกว่าไปเที่ยวมาละ เด่วหน้าเคาท์เตอร์ จะแตกตื่น

บอก จะไปบวช มาตรวจเลือด หรือ ตรวจสุขภาพ แล้วเพิ่มตรวจเลือด ว่าจะไปเข้าสมัครงานไร ก็ได้

เที่ยวให้สนุก ครับ อย่าไปกังวล
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ fvwm

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 21
Re: อยากทราบว่าน้องๆในร้าน เค้ามีตรวจโรคบ้างไหมครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 01:23:03 PM »
ผมก็คาใจนะ เรื่องสเปรย์สดเนี่ย (เพราะส่วนตัวชอบมากก) เคยหาข้อมูลดู เค้าบอก ถ้าปากน้องไม่มีแผล และ น้องชายเราไม่มีแผล ก็สบายใจได้ ไม่ต้องวิตกอะไร แล้วถ้าน้องมีแผลเล็กๆ (เช่น ใช้ไหมขัดฟัน แล้วเลือดออก ) แล้วมาสเปรย์ให้เราอย่างนี้มีความเสี่ยงมั๊ยครับ ? ผู้รู้ตอบหน่อย

ออฟไลน์ Enterboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 08:58:34 PM »
ผมก็คาใจนะ เรื่องสเปรย์สดเนี่ย (เพราะส่วนตัวชอบมากก) เคยหาข้อมูลดู เค้าบอก ถ้าปากน้องไม่มีแผล และ น้องชายเราไม่มีแผล ก็สบายใจได้ ไม่ต้องวิตกอะไร แล้วถ้าน้องมีแผลเล็กๆ (เช่น ใช้ไหมขัดฟัน แล้วเลือดออก ) แล้วมาสเปรย์ให้เราอย่างนี้มีความเสี่ยงมั๊ยครับ ? ผู้รู้ตอบหน่อย
ถ้าน้องชายคุณไม่มีแผลก็มีโอกาสน้อยมากๆครับ การติดเชื้อ HIV ผ่านทาง oral นั้นยากมากครับเผลอๆน้องคนที่ทำให้มีโอกาสติดมากกว่าคุณอีกครับ ผมว่าคุณควรกังวลโรคอื่นๆมากกว่าเอดส์นะ เช่นพวกหนองใน อะไรทำนองนั้น  :044:

ออฟไลน์ fvwm

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 21
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 04:32:48 PM »
ถ้าน้องชายคุณไม่มีแผลก็มีโอกาสน้อยมากๆครับ การติดเชื้อ HIV ผ่านทาง oral นั้นยากมากครับเผลอๆน้องคนที่ทำให้มีโอกาสติดมากกว่าคุณอีกครับ ผมว่าคุณควรกังวลโรคอื่นๆมากกว่าเอดส์นะ เช่นพวกหนองใน อะไรทำนองนั้น  :044:

ขอบคุณครับ หนองในนี่ติดทางออรัลได้ง่ายมั๊ยครับ ?

ออฟไลน์ หมูอยู่ตึก

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 10:12:55 PM »
ในทางกลับกันผมว่าน้องเค้าน่าจะกลัวเรามากกว่า
น้องๆที่ทำงานแบบนี้ค่อนข้างดูแลตัวเอง แต่เราสิคาปากมั่ง
อมสดมั่งใครน่ากลัวกว่ากัน :87: :87: :87: