ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอน้องตูดลายเกือบทุกคนเลยไหมครับ  (อ่าน 1559 ครั้ง)

ออฟไลน์ tong1122

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เจอน้องตูดลายเกือบทุกคนเลยไหมครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2017, 01:25:51 AM »
ผมเที่ยวบ่อยเจอลายเกือบทุกคน
เคยเจอแบบแตกทั้งตูดเลย บางคนก็ข้างๆแตก
อันนี้คือเรื่องปกติใช่ไหมครับคนอื่นเจอบ่อยเหมือนผมไหมหรือผมซวยเจอคนเดียว
ที่ไหนมีตูดเนียนๆบ้างครับ
โมเดลบางคนเคยไปก็แตกอีกเฮ้อ

ออฟไลน์ goobad

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: เจอน้องตูดลายเกือบทุกคนเลยไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2017, 09:56:44 AM »
พี่ลองดูตูดตัวเองว่าแตกมั้ย

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: เจอน้องตูดลายเกือบทุกคนเลยไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 09:37:18 AM »
เจอเป็น บางคน ครับ

แต่ไม่ค่อย ซีเรียส

ส่วนใหญ่ น้ำหนัก ขึ้นแล้ว ผอม

จะมีลาย บ้าง เล็กน้อย
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ Wason P

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 12:02:34 AM »
   ดวงครับ ประกอบประสบการณ์ในการวิเคราะห์หุ่น ผิพรรวณน้องๆด้วยนะ

อย่างผมจะเลือกในแนวบางกรอบผิวเนียนก็จะไม่เจอ หรือถ้ามีก็เรียกว่าต้องสังเกตจริงๆจังๆ  ถ้าอวบๆหน่อยก็มีบ้างครับเป็นธรรมชาติ ( แฟนผมก็แตก   :004: )