ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านไหนมีคอร์สไม่รวมอ๊อปชั่นบ้างครับ  (อ่าน 2428 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
คิดถึงนวดกะปู๋สมัยแรกๆครับ ที่น้องไม่เน้นหรือไม่รับอ๊อปชั่น หวงตัวหน่อยๆ มีร้านหรือน้องที่แนะนำไหมครับ

ออฟไลน์ Wason P

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: มีร้านไหนมีคอร์สไม่รวมอ๊อปชั่นบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2017, 11:42:55 PM »
คิดถึงสมัยก่อนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตอนนั้นค่าคอร์สที่พัทยา ( พัทยาเหนือ ตอนนี้ชื่อ Luxus spa เปลี่ยนเจ้าของ ) 2300 เด็กโคตรรรน่ารัก หวงตัว จะงับนมยังห้ามแล้วห้ามอีก
ต้องเอานิ้วเขี่ยให้มีอารมร่วมถึงจะยอมให้ดูด เนื้อตัวผิวพรรณเนียน
    นวดสบาย กษัยกับบิ้ลท์ได้อารมสุดๆ

ทุกวันนี้ เข้าไปแปปๆ จะจับสาวว่าวกับออพชั่นเสริมอย่างเดียว

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
Re: มีร้านไหนมีคอร์สไม่รวมอ๊อปชั่นบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 08:44:54 AM »
Melody สุขุมวิท 101/1
The Great RCA/ สุขุมวิท

จริงๆก็เกือบทุกร้านแหละครับไม่รวมออปชั่นอันนั้นคุยเอง บางร้านก็มีคอร์สพิเศษอยู่แล้ว แต่ 2ร้านข้างบนผมยังไม่เคยเจอน้องถามจะจบมั้ย

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 06:45:36 AM »
Melody สุขุมวิท 101/1
The Great RCA/ สุขุมวิท

จริงๆก็เกือบทุกร้านแหละครับไม่รวมออปชั่นอันนั้นคุยเอง บางร้านก็มีคอร์สพิเศษอยู่แล้ว แต่ 2ร้านข้างบนผมยังไม่เคยเจอน้องถามจะจบมั้ย

สอบถามร้าน Melody สุขุมวิท 101/1 หน่อยครับ
ว่าภาพรวมน้องงอแงไหมครั เช่น ห้ามดูดนม ทาสี อะไรประมาณนี้อะครับ
อยากไปร้านนี้ แต่ยังกล้าๆกกลัวๆอยู่ เห็นในไลร้าน เด็กเยอะเลยครับ
ขอบคุณครับ